Hạng B2
25/1/19
355
8.102
186
Tết vui chơi thoải mái đi anh, đang livestream mà sao tắt được.
Đóng cửa lại thôi.

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.563
113
Thì mình sang đập cửa qua "ngồi hát" chơi 5-10p la họ tản giái thôi! Tập hành xử văn minh ngày Tết đi anh chủ! :p
Cái lạ là dân mình ai cũng ghét cái thói xấu mà ai cũng k dám lên tiếng và thường bỏ lơ ???
Tại a ko phải là ng trong cuộc

Hạng C
25/7/11
840
50.475
93
Thằng hàng xóm lai trim, anh ko dám làm gì anh lên fb vô cnl lai trim kể lể cho điếc tai bà con hử :).

Hạng C
1/9/08
639
2.022
93
Em nhớ ngày xưa thì chỉ có đám cưới mới chơi nhạc sống hoặc nhạc máy; đám ma thì chỉ thổi kèn lá hoặc kèn tây.
Còn bây giờ thì bất kể dịp gì họ cũng hát. vui cũng hát mà buồn cũng hát mà theo em thì dị hợm nhất là hát trong đám ma.
Không biết từ khi nào mà dân mình thích hát đến như vậy. Có phải mọi người cảm thấy rất hạnh phúc nên ca hát suốt ngày phải không mấy anh!?

Hạng D
30/6/08
1.505
64.488
113
59
Em thanh lý hết dàn âm thanh của em hồi xưa khi ý thức nó gây ồn hàng xóm rồi, chứ xưa nhà bên cạnh hát cỡ 1 tiếng là em bật nhạc rock lên nữa nhà đó im luôn. Em thật. Nãy giờ em nghe nhạc của em, em ko để ý lên facebook mới thấy mẹ em than.
Châm lữa gối củ quăng qua sân nhà noá xong báo cháy. Nhớ dùng sim rác. :D

Hạng B2
25/1/19
355
8.102
186
Em nhớ ngày xưa thì chỉ có đám cưới mới chơi nhạc sống hoặc nhạc máy; đám ma thì chỉ thổi kèn lá hoặc kèn tây.
Còn bây giờ thì bất kể dịp gì họ cũng hát. vui cũng hát mà buồn cũng hát mà theo em thì dị hợm nhất là hát trong đám ma.
Không biết từ khi nào mà dân mình thích hát đến như vậy. Có phải mọi người cảm thấy rất hạnh phúc nên ca hát suốt ngày phải không mấy anh!?
Hát là để thay chửi hàng xóm mà anh.