Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Nếu ko lầm thì xe này biển 88LD thì phải :D
Gần 6 năm trước, 2016, con Mirage ghẻ nhà em đã "gánh" cả nhà qua cung đường này rồi.

Thậm chí lúc về còn lượn qua Buôn Ma Thuộc, Tà Đùng... trong 5 ngày.

Chắc mấy Mod vô tình thấy anh chủ chia sẽ bài hay, tiện lôi lên trang chủ. PR thì phải trèo đèo, lội suối, chứ đi vầy xe đạp cũng dư sức làm. :D

Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Gần 6 năm trước, 2016, con Mirage ghẻ nhà em đã "gánh" cả nhà qua cung đường này rồi.

Chắc mấy Mod vô tình thấy anh chủ chia sẽ bài hay, tiện lôi lên trang chủ. PR thì phải trèo đèo, lội suối, chứ đi vầy xe đạp cũng dư sức làm. :D
Bác thích thì bác chia sẽ đi , anh em chia sẽ cho người chưa đi để có kinh nghiệm bác lại đi cà khịa.

• Like
Reactions: thuan68
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Bác thích thì bác chia sẽ đi , anh em chia sẽ cho người chưa đi để có kinh nghiệm bác lại đi cà khịa.
Em đã chia sẽ & lãnh giải từ lâu rồi anh.

Em chỉ trêu anh Hiếu thôi, đâu có tiền mua xe Toy chạy mà cà với khịa với ai.

• Haha
Reactions: Hieu_LA
Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Em đã chia sẽ & lãnh giải từ lâu rồi anh.

Em chỉ trêu anh Hiếu thôi, đâu có tiền mua xe Toy chạy mà cà với khịa với ai.
Nói như bác chắc chạy Toy thì khỏi chia sẽ gì.
Mà toy cũng hay thật, khỏi marketing gì cả, người chạy Toy cũng nghĩ về Toy, người không đi Toy cũng bị Toy ám ảnh , thấy toy ngoài đường là thuyết âm mưu trần ngập trong đầu :D

• Love
Reactions: badmonkey
Hạng B2
15/3/18
113
340
63
Cả nhà đi chơi vui vẻ, an toàn là quá tuyệt vời rồi. Chúc mừng anh. Em bữa cũng chạy 1 vòng 6 ngày nhưng SG->Phan Thiết->Ninh Thuận->Nha Trang->Đà Lạt. Cả nhà anh khoẻ ghê, 600km là cả một hành trình dài, em thường lái 1 mình tầm 300km là nghỉ rồi vì 300km chạy cũng tầm 6-7 tiếng nên cũng rêm :))))

Hạng B2
11/11/15
383
376
63
38
Quận 2 TP HCM

đi chơi thì xe nào cũng đi được bác, PR là phải đi xe biển LD bác ah !

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng B2
11/11/15
383
376
63
38
Quận 2 TP HCM
Cả nhà đi chơi vui vẻ, an toàn là quá tuyệt vời rồi. Chúc mừng anh. Em bữa cũng chạy 1 vòng 6 ngày nhưng SG->Phan Thiết->Ninh Thuận->Nha Trang->Đà Lạt. Cả nhà anh khoẻ ghê, 600km là cả một hành trình dài, em thường lái 1 mình tầm 300km là nghỉ rồi vì 300km chạy cũng tầm 6-7 tiếng nên cũng rêm :))))
được ngày đầu thôi bác, với xe 5+2 nhưng nhà đi có 5 người, chỉ 2vc ngồi trước còn phái sau có thể ngả ghế nằm thoải mái nên cũng không đến nổi mệt, với đi gặp chỗ nào đẹp cũng nghé lại nghỉ chứ ko phải chạy liên tục như xe vận tải.

• Like
Reactions: CD52002
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
được ngày đầu thôi bác, với xe 5+2 nhưng nhà đi có 5 người, chỉ 2vc ngồi trước còn phái sau có thể ngả ghế nằm thoải mái nên cũng không đến nổi mệt, với đi gặp chỗ nào đẹp cũng nghé lại nghỉ chứ ko phải chạy liên tục như xe vận tải.
Mà cũng nể a thiệt, trên đuờng có biết bao chổ đẹp, mà chụp toàn chổ bình thuờng

Hạng B2
11/11/15
383
376
63
38
Quận 2 TP HCM
Mà cũng nể a thiệt, trên đuờng có biết bao chổ đẹp, mà chụp toàn chổ bình thuờng
lúc đi cũng chịu khó chụp lắm bác, mà về ko biết hình nó bay đâu, để lần sau e làm lại !
Qua tháng 8 là mùa nhum ở miền trung, bác nào có sở thích lặn biển bắt hải sản thì tranh thủ đi ah