Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
@ bác Sea: khẩn trương bác ơi, "xem" xong ...muộn rồi thì sao? hay là các bác thu xếp lên thăm hỏi rồi...OFF ROAD luôn?
Em nghĩ chẳng mấy ai đùa với chuyện như vậy.
@ F1: bác ấy không nói làm sao ae biết được, vì giúp đỡ chính đáng thì cách nào cũng được miễn là ...giúp được hiệu quả.
Mà hôm nay em mới biết bác Sea là BS nữa.....tài hoa quá đi mất

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Sáng mai Cafe .. ở công ty em rồi bóng bàn tiếp nhé bác Sea. Tuy là người xa lạ.. nhưng đã hỗ trợ nhiệt tình cả đêm cùng anh em trong cung đường khủng .. cũng là điều đáng trân trọng.

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Xem ra Offroader không phải toàn dân phá xe không thôi...tinh thần tương thân tương ái cũng rất cao

Em ủng hộ các bác! Có gì hú em cho em tham gia với nhé!

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Bác này là bác mà sau khi bọn em leo con dốc lên thác, Mucagai thì mệt quá đi không nổi, mucachai thì thở không ra hơi đành cầu cứu binhbeer trợ giúp nhưng bình beer vác cái bụng leo còn kg nổi lấy đâu ổng mang giùm balo cho mucachai, thấy thế bác này rất nhanh nhẹn đã tự nguyện cõng ba lô giùm bác mucachai và trên đường còn 1 bị ba lô của lão TOY bỏ lại bên đường vì mang theo không nổi bác này cũng nhiệt tình mang giúp luôn.
Chỉ một hành động nhỏ ấy thôi cũng làm em thật cảm động vì tính hiếu khách của bác ấy.
Vào ăn xế chiều với bọn em làm vài lon bia, bác ấy cầm đàn và hát rất điệu nghệ. thật tội bác ấy gặp tai nạn này. ( nếu đúng là bác mặc áo xanh da trắng ngồi thứ 2 từ góc phải màn hình qua )
@F1: bác này chắc chắn là bị ngã sau này chứ không phải trong lúc đi cùng với đoàn bác ợ. vì lúc ra về bọn em đang cùng ngồi nhậu với nhau đấy thôi.

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
chiênbinhxoviet nói:
@ bác Sea: khẩn trương bác ơi, "xem" xong ...muộn rồi thì sao? hay là các bác thu xếp lên thăm hỏi rồi...OFF ROAD luôn?
Em nghĩ chẳng mấy ai đùa với chuyện như vậy.
Bắt quả tang bác chienbinh "Dụ dỗ" bọn em nữa nè
.
Chưa được 1 tháng mà đã rủ Chém
chém
chém

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Các bác bóng bàn xong, xin PM cho em phát nhé.
Cứ tinh thần trợ giúp nhau như lúc xe ai đi off mà bị tèo là 

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
thuybinh nói:
nhất trí với bác sebr. bác cứ theo dõi có gì ới anh em một tiếng. em k đi chuyến vừa rồi nhưng vẫn rất sẵn lòng, chờ tin bác seb

Em cũng vậy. Có gì các bác cứ hú em

Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
@ Juanle: có thể ngã lúc đó nó chưa đau, mấy hôm sau mới đau? Chuyến trước em bị ngã 1 phát lúc ở bãi lầy, tưởng bình thường, về  mấy hôm sau đau không đi được, mất cả hơn 2 chục ngày châm cứu trị liệu đấy :D

Hạng B2
2/11/09
208
11
18
Tương thân tương ái là tinh thần....mặc nhiên của offroad. F1 nhắn tin cho Myzo khi mọi người đã thống nhất nha