Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Như lời đề nghị từ anh em đam mê chinh phục. Anh em OS Offroad đã hoàn thành chuyến chinh phục con đường đầy hoa lá và tiếng thông reo trong đêm.
Đội hình gồm 7 chiến binh các loại và những anh em mê khám phá. Thông tin và các dấu ấn chuyến đi sẽ được phóng viên chiến trường Rocket, bannang và nhiền phóng viên khác chuyển tải. Nội dung gồm 2 phần:
1. Hình ảnh toàn cảnh hành trình Đà Lạt - Phan Rang.
2. Cuộc thử thách vượt khó của chiến binh 2x4 trong suốt hành trình đồng hành cùng anh em 4x4:)
Một chuyến đi mà mọi người được dự báo khó khăn, nguy hiểm và ngăn cản ngay khi xuất phát tại cửa rừng.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Cung đường này xe 1 cầu chạy được thì gọi gì là offroad , F1 tìm cung khác cho chuyến đi đầu tháng 7, cho em biết sớm để em còn làm xe.
các bác đi Sedan nên chọn đường này đi cho gần chỉ mất 6h là từ Lâm Đồng về Phan Rang , mà xe chủ yếu là Đạp Côn cho xe trôi , đỡ tốn xăng.

Tập Lái
30/3/11
36
0
0
HCMC
e đang lót dép đây, các bác phóng viên đâu mất rồi, nóng ruột quá đi.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
2 cụ bơm vá quá đê. Em là em sợ lắm đới. Lên xe chỉ im lặng và...ngủ chứ có ý kiến ý cò giề :D
Chiến binh nai tơ Dê Mắc khi bắt đầu vào cung khủng thì "vung dao tự thiến" chỉ còn có 1 cầu thế mà vẫn phà phà tiến tới., đồng thời chiến binh Triton của bác AmaCông và bác Duong Lao lần đầu tiên đi với anh em, xe vỏ AT, không tời...vẫn cùng anh em chinh phục
.
Đường rừng từ ĐL về Phan Rang không có xe dùng đến tời vì cứ thế mà...trôi. Trái với dự định của đoàn, khi tổ chức "tham quan" khám khá đường dọc biển Phan Rang thì anh em được bù lại bằng 1 ngày tời cáp toàn tập. Phê vãi.
Em cũng đang chờ hình ;)

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Trong lúc chờ đợi hình offroad em đưa lên vài tấm hình và phương tiện dùng để offroad vùng cao các bác xem đỡ nghiền nhé, cái này là em thử trong lúc hàn két nước ở Di Linh, xin lỗi cả đoàn vì làm chậm tiến trình của mọi người do sự cố không mong muốn.
http://www.youtube.com/watch?v=6JLZ3tDMQ2Y
Hành trình chinh phục từ Phố Ngàn hoa tới Miền cát trắng

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
@F1: Hôm qua anh AmaCông phải về "report" sớm xe em phải đua trước nên không On-road cùng VA đươc, anh em thông cảm nhá. Xe em về tới Sài gòn lúc 10pm, đươc dịp test dàn đèn trên quốc lộ luôn, do mưa, kô có công an lên thấy thằng nào bật pha sáng quá mà không xuống là chơi dàn đền nóc .........xuống hết.

Daugia: Hôm quá bác về tới nhà mấy giờ ........đảm bảo mấy súng bắn tốc độ gặp bác là buông súng liền !!!!!

Cám ơn cả nhả một chuyến đi phễ vãi ....., chuyến sau phê hơn nhá các bác

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
@Duonglao: em về sớm, bò từ từ nhưng về đến nhà cũng 7h tối. duy chỉ có đoạn Dâu Giây về TP là các xe không vượt được em , còn lại em chấp các xe khác 2 mắt nếu các xe đó vào rừng offroad với em.
Xe em về sớm chứng tỏ tốc độ tốt nhất so với cả đoàn , lại được bài học " Rùa và thỏ".

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
daugia24h nói:
@Duonglao: em về sớm, bò từ từ nhưng về đến nhà cũng 7h tối. duy chỉ có đoạn Dâu Giây về TP là các xe không vượt được em , còn lại em chấp các xe khác 2 mắt nếu các xe đó vào rừng offroad với em.
Xe em về sớm chứng tỏ tốc độ tốt nhất so với cả đoàn , lại được bài học " Rùa và thỏ".
"Thỏ" cứ cà rịch cà tàng vừa chạy vừa "gặm cà rốt" nên đến 2h sáng mới về đến nhà bác ui :p
Em đang họp mà người cứ như trên mây đây :mad:

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
Đề nghị tường thuật bằng hình ảnh đi, em chờ mỗi giây phút này mà giờ mấy Bác còn chém chữ là sao là sao:D

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
hôm bọn em đi, bị chém cho tan nát, toàn dân chuyên nghiệp ọp dốt (anh em ọp dốt đà lạt, kiểm lâm...) chém từ đà lạt tới cửa rừng, ai cũng đảm bảo là đi hổng nổi, bởi vậy ........mấy ông ấy tranh thủ chém cho nó quen ấy mà !!!!!