Hạng D
10/7/10
1.241
1.633
113
Đèo violak vài đoạn thì hơi kinh, khả năng sạc cao, năm sau lại làm chuyến nữa, mê rồi
Có đường không qua đèo violak đó hình như dễ chạy hơn

Hạng B2
13/12/06
239
1.196
93
dưới 5km/h thì chỉ bị nhắc nhở thôi bác ơi, gặp trường hợp này bác cứ nhẹ nhàng xin các chú biên bản, mấy chú sẽ vui vẻ nhắc nhở thôi ấy mà :D
Có lẽ do mình nhớ nhầm. Hình như là 68/60 chứ không phải 63/60 vì lúc đó mình cũng check kỹ hình ảnh, tra GG mức phạt mới chìa "" bánh mỳ"" ra!

Hạng B1
3/7/19
72
55
18
Có lẽ do mình nhớ nhầm. Hình như là 68/60 chứ không phải 63/60 vì lúc đó mình cũng check kỹ hình ảnh, tra GG mức phạt mới chìa "" bánh mỳ"" ra!
thế thì mất bánh mì cũng đỡ tức bác ạ :D

• Like
Reactions: zin3cau
Hạng C
8/10/11
587
545
93
Có đường không qua đèo violak đó hình như dễ chạy hơn
Xem gg thấy có 3 ngã lên, em chọn violak cho biết thôi bác, ngang ba vì đường đẹp, mỗi leo đèo hơi lak. Vẫn đỡ hơn đại ninh vs gia bắc, lái mà chóng mặt

• Like
Reactions: romantic
Hạng B2
27/5/18
190
173
43
40
Xem gg thấy có 3 ngã lên, em chọn violak cho biết thôi bác, ngang ba vì đường đẹp, mỗi leo đèo hơi lak. Vẫn đỡ hơn đại ninh vs gia bắc, lái mà chóng mặt
Từ Komtum xuống Quãng Ngãi để lên mạng Đà Nẵng, Hội An thì đường tiện nhất vẫn qua đèo Violak thôi bác ơi. Đèo này thì những năm gần tết là thường xuyên mưa và sương mù. Đi nhiều cua tay áo, tốt nhất kiểm tra xe cẩn thận. Chứ mà sạt lở như Bảo Lộc thì họa may có ông bà phù hộ mới gánh nổi

• Like
Reactions: zin3cau and nmd@
Hạng B2
13/12/06
239
1.196
93
Violac chóng mặt hơn nhiều chứ bạn! Có lần đèo Bảo Lộc kẹt xe vì tai nạn, mình chạy đèo Tà Pao QL55 về trong đêm vẫn vô tư. QL 28 và 28B chưa chạy đêm nhưng theo cảm nhận cá nhân ko chóng mặt bằng Violac

• Like
Reactions: nmd@
Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
Em hơi lấn cấn chút, chỗ 3 ngã chọn lựa .. Violak lên Kontum, thì đâu chung hướng với Gia Bắc, Đại Ninh lên Đà Lạt đâu ta..
Hay là anh đang nói về vấn đề gì khác.. :D

Hạng C
8/10/11
587
545
93
Em hơi lấn cấn chút, chỗ 3 ngã chọn lựa .. Violak lên Kontum, thì đâu chung hướng với Gia Bắc, Đại Ninh lên Đà Lạt đâu ta..
Hay là anh đang nói về vấn đề gì khác.. :D
Không chung hướng nhưng cũng là đèo bác ơi, em có nói chung hướng đâu bác,

• Haha
Reactions: lazzy_vn