Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Xem ra em thấy các bác toàn là đc bà cả quyết định cho cưới hay ko cưới vợ 2 cả, ko bác nào làm chủ đc cuộc đời sướng khổ do mình quyết cho em nhờ :3dcuoi:
Em mua xe em tự quyết nhé, bà cả chỉ có nói "mua xe nào cũng được" (tốt hơn cái 4B đời tống + 2B) kakakaka

• Like
Reactions: N.K.D
Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Em cũng đang tính lấy chiếc sedan, nhưng phải nói điểm yếu của fiesta là hàng ghế sau quá chật, em 1m75 ngồi thấy rất khó chịu, ngoài cái đó ra thì em thấy ok với mức giá của em nó.

• Like
Reactions: NguyenChuong91940
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Em cũng đang tính lấy chiếc sedan, nhưng phải nói điểm yếu của fiesta là hàng ghế sau quá chật, em 1m75 ngồi thấy rất khó chịu, ngoài cái đó ra thì em thấy ok với mức giá của em nó.
Phải chi hàng ghế sau nó bằng city thì vô đối trong phân khúc

Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Hình như Fiesta đang có giá 600. Giá đó k biết có khuyến mãi gì k?
Fiesta ngon nhất ở độ bốc và điểm crash test cao.

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Hôm trước em ghé Ford Biên Hòa để xem xe Fiesta Sport mà không có sẵn, đành lóc cóc ra về. Chắc là hôm nào ghé SG xem sao.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: NguyenChuong91940
Hạng B2
21/3/16
149
78
28
44
Vios cvt mớ ra rồi,ko biết fiesta tita tháng này có giảm thêm được đồng nào ko ta

Hình như Fiesta đang có giá 600. Giá đó k biết có khuyến mãi gì k?
Fiesta ngon nhất ở độ bốc và điểm crash test cao.
Hôm trước em ghé Ford Biên Hòa để xem xe Fiesta Sport mà không có sẵn, đành lóc cóc ra về. Chắc là hôm nào ghé SG xem sao.

Xe bây giờ đang trong cao điểm hết hàng, nhập mới về từ nhà máy, hầu hết các đại lý bây giờ chỉ rao có xe (có thật) là xe mới và giá không được "đẹp" như tháng trước
Còn 600 mà lăn bánh luôn thì (lăn bánh giờ cũng phải tầm trên 610-620 là giá chương trình đã qua đi) không có xe , chỉnlaf chiêu để lôi khách! Chứ giá 600 là siêu lỗ chả dám bán rồi !
SG tình trạng cũng đang cạn dần đi rất nhiều, chỉ có hàng mới là nhiều nên hàng của lô cũ giá cũng không tốt như tháng trước , lô mới thì chả ai bán lỗ khi mà xe mới lấy về! Nên bác tranh thủ nhé
p/s: Em chính là người hỗ trợ bác chủ thớt trong quá trình của topic này :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: N.K.D