B
BốnMắt
Guest
Re:Hành trình đoàn Fansipang 0910

bombop nói:
Em chờ các bác chuẩn chỉnh lâu quá, chịu ứ nổi phọt ra rồi.
Thôi, các bác xem trước tý cảnh bồng lai trên đường leo Fan nhé.

Trời ơi. Sao mà đẹp đến thế không biết nữa. Cảnh đẹp (một đời người chắc gì đã được nhìn thấy); trình chụp thì thuộc hàng đẳng cấp. Hôm nào em ra Hà Nội Bác cho em thọ giáo với nhe.

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53

pqm7777 nói:
4so7 đã upload xong toàn bộ ảnh trong thẻ nhớ của mình lên photobucket, bác taigia, hetxang & các thành viên khác chuẩn bị xong chưa ah?

Đoàn HN, ngày 1 (08/10/2009) hành trình HN - Lào Cai - Sapa: tàu lửa & ôtô

Tự do oanh tạc cho ngày 1 (08/10/2009) của hành trình HCM - HN - Sapa (đoàn HCM): máy bay & ôtô, các bác nối tiếp nhau post ảnh lên nhé, OK?

Taigia đang làm con bò kéo cày bù mấy ngày đi chơi. Chắc vài hôm nữa mới rảnh được. Các bác post hình hành trình HN- Sapa đi.

Hạng C
18/5/07
524
4
18
53

BốnMắt nói:
bombop nói:
Em chờ các bác chuẩn chỉnh lâu quá, chịu ứ nổi phọt ra rồi.
Thôi, các bác xem trước tý cảnh bồng lai trên đường leo Fan nhé.

Trời ơi. Sao mà đẹp đến thế không biết nữa. Cảnh đẹp (một đời người chắc gì đã được nhìn thấy); trình chụp thì thuộc hàng đẳng cấp. Hôm nào em ra Hà Nội Bác cho em thọ giáo với nhe.

bác 4mắt quá nhời rồi, em trình còi chụp bằng xà bông thôi. Còn nhều ảnh đẹp lắm mà các bác chưa bót lên thôi.

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Còn em đang phân vân không biết có nên cho sếp em nghỉ khỏi phải phân công công việc cho em không? @all: đã có đề dàn bài của bác tai gia...mời các bác!

B
BốnMắt
Guest

Các Bác làm em ức chế chịu không được. Cả 2 trang rồi toàn thấy các Bác nói qua, nói lại mà độc chỉ có tấm hình. Tức không chịu được. Giờ các Bác có chịu úp hình lên không thì bảo. Dạ để em đón xem í mà. Nhanh lên các Bác ui.

B
BốnMắt
Guest

- To Bác bombop: Hội trưởng 4 số 7 của em ra Hà Nội rồi, 5/11 em ra Hà Nội và ở đến tận 20/11, có dịp các Bác OS Hà Lội cho em giao lưu với nhe. 15 ngày ở Hà Nội biết làm gì chắc chết quá.

Hạng B2
11/7/08
426
0
16
46
Nơi thiếu vắng Tình Yêu

Em đề nghị các bác ngưng 8, post hình cho tụi em rửa mắt nhé! Hết page 2 tới nơi rồi, chả thấy Fanxipan đâu nà seo????
:p
:D

BốnMắt
- To Bác bombop: Hội trưởng 4 số 7 của em ra Hà Nội rồi, 5/11 em ra Hà Nội và ở đến tận 20/11, có dịp các Bác OS Hà Lội cho em giao lưu với nhe. 15 ngày ở Hà Nội biết làm gì chắc chết quá.

Bác suy nghĩ kĩ chưa ạ???? :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/5/07
524
4
18
53

BốnMắt nói:

welcome bác ra HN, cứ kêu em. Nhưng bọn em sẽ vào trong đó dịp cuối tháng này [link]http://www.otosaigon.com/forum/m1743670.aspx[/link] , hẹn các bác nhé.

B
BốnMắt
Guest

bombop nói:
BốnMắt nói:

welcome bác ra HN, cứ kêu em. Nhưng bọn em sẽ vào trong đó dịp cuối tháng này http://www.otosaigon.com/forum/m1743670.aspx , hẹn các bác nhé.

Em thấy chương trình các Bác về miền tây. Nếu vậy em sẽ đón các Bác ở miền tây nhe. Wellcome các Bác về miền tây nam bộ.

B
BốnMắt
Guest

HoàngLan nói:
Em đề nghị các bác ngưng 8, post hình cho tụi em rửa mắt nhé! Hết page 2 tới nơi rồi, chả thấy Fanxipan đâu nà seo????
:p
:D

BốnMắt

Bác suy nghĩ kĩ chưa ạ???? :D

Ý Bác là seo ạ?