Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
--
nói thật nhiều pác mua xe cũ mà cứ đòi tất cả đều ok mới hết, kiếm đâu ra trời,mình mún đẹp thì p bỏ tiền ra thui, mình xài chứ có ai xài đâu. mua xe có thằng bạn làm chủ gara,vừa là thợ vừa là dân buôn, mình sao qua nó dc, cảm thấy yên tâm thì giao tiền múc thui. chẳng lẽ nó lừa mình vì chừng đó tiền rùi mặt mũi đó cả đời để đâu ?
Sang năm nếu đổi xe thì ới em nha bác :D

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng B2
13/5/14
167
173
43
Em may mắn lụm được 1 chú Focus 2.0 máy dầu trên chợ ô tô của OS, ngay chính chủ đứng bán. Xem xe, test drive và quyết định trong vòng 1 nốt nhạc.

Quá hài lòng với ẻm, xe bốc, dàn sườn chắc chắn, tiết kiệm dầu cực kỳ, ko hư hỏng vặt.

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Em may mắn lụm được 1 chú Focus 2.0 máy dầu trên chợ ô tô của OS, ngay chính chủ đứng bán. Xem xe, test drive và quyết định trong vòng 1 nốt nhạc.

Quá hài lòng với ẻm, xe bốc, dàn sườn chắc chắn, tiết kiệm dầu cực kỳ, ko hư hỏng vặt.
Xe em cũng giống xe bác về khoản tiết kiệm DẦU, xe em 5000km mới hết có chút xíu hà, khi em thay ra gần như còn nguyên. Nhưng xăng thì đau khổ, nó nhậu còn nhiều hơn em nữa. Đi xa hông giám uốn tý ti nào mà nó cứ đều đều 8 lít cho 100 km làm em rỗng hết cả bóp. :3dcuoi:

• Like
Reactions: kiaduoicut123
Hạng C
15/6/13
774
538
93
Xe em cũng giống xe bác về khoản tiết kiệm DẦU, xe em 5000km mới hết có chút xíu hà, khi em thay ra gần như còn nguyên. Nhưng xăng thì đau khổ, nó nhậu còn nhiều hơn em nữa. Đi xa hông giám uốn tý ti nào mà nó cứ đều đều 8 lít cho 100 km làm em rỗng hết cả bóp. :3dcuoi:

Xe bácmáy mấy chấm? Nếu 2.0 thì 8l/100km thì bình thường, đâu có hao đâu.

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113

cho tí hình đi bác :D

Hạng C
15/6/13
774
538
93
Xe em như tên đó bác, xe mười mấy tuổi rồi nhưng đi cũng ok, chưa nằm đường bao giờ.
Xe có tuổi rồi mà tiêu hao nhiên liệu vậy là ổn rồi bác. Nói chung là rẻ hơn đi taxi nhiều mà lại tự do nữa.

• Like
Reactions: kiaduoicut123
Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
tính em mau thèm chóng chán lắm, sang năm nếu ko có gì thay đổi thì lại đổi xe tiếp...
từ khi biết lái xe hơi 3 năm đổi 3 chiếc rùi........
cứ năm nào cũng bù tiền thêm, mục tiêu sang năm sẽ là hãng khác., đi hay đổi vậy chứ xe về tay em là phải ok, thấy cái gì tốt thì cứ chi bỏ vô, bởi năm nào cũng lỗ lun tiền đời xe, tiền bỏ đồ vào xe. chiếc vừa rùi lỗ hết gần 60 chục chai mới tròn 1 năm
Em ngạc nhiên là bác đổi xe lần 3 rồi mà lại chọn Ỉn thần thánh :3dcuoi: