Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Hành trình "phá xe" Subaru WRX 2015

Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Không biết a có muốn giao lưu ko? e hiện đang sống kẻ Mỹ và đang chạy chiếc này, mua vở 1 năm r, năng cấp lên hết h khoản 320whp án 330wtq, cuối tháng này sẽ về Vietnam, đó h ít thấy Subaru ở Vietnam với lại ko thấy có ng ơn VN độ xe này nhiều. Nice build

Tham gia hội SOG hoặc SSC đi bác. Toàn tài xế Subaru cả.

• Like
Reactions: vthanh6
Tập Lái
6/5/17
3
1
3
30
Nếu có tune thì nên liên hợi với Phatbotti tunning. Người chủ của cty đó mới tune mấy chiếc ráp máy lên tới 600whp, lên FB kiếm Mikey Botti va Ron Watson coi thử đi chú, có video lun á, BrenTuning tune ko Dc đâu.

Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Nếu có tune thì nên liên hợi với Phatbotti tunning. Người chủ của cty đó mới tune mấy chiếc ráp máy lên tới 600whp, lên FB kiếm Mikey Botti va Ron Watson coi thử đi chú, có video lun á, BrenTuning tune ko Dc đâu.

Chủ quan và hạn hẹp quá bạn...

Brentuning
Phatbotti
Delicious Tuning
JRTuned
Visconti Tuning
FNY Tuning
...
Thậm chí là tự tune ở nhà...

Đều có hay và dở riêng, chủ yếu là chủ xe như thế nào.

600whp hình như thằng nào cũng tune lên được bạn àh.

Tập Lái
6/5/17
3
1
3
30
Đúng rồi, ai tự tune cũng Dc nhưng chạy có bền hay ko, hay kéo 1 2 lần là thấy knock trong máy liền, chỉ gợi ý Zay thoi, xe bạn thì bạn tự quyết định, goodluck

Hạng C
12/4/13
746
602
93
42
Trong lúc chờ đợi nhập hàng từ Mẽo, e gửi đến các bác đoạn Trailer bộ phim Documentary về dự án độ xe này. Đến lúc xe 100% hoàn tất thì em sẽ tung ra bản Full không che.

nhạc nền nghe ...nhạy cảm quá...giữa office em phải vặn nhỏ volume để vừa đủ nghe :D

Tập Lái
20/2/17
4
1
3
27
Quận 12
Trong lúc chờ đợi nhập hàng từ Mẽo, e gửi đến các bác đoạn Trailer bộ phim Documentary về dự án độ xe này. Đến lúc xe 100% hoàn tất thì em sẽ tung ra bản Full không che.

Vẫn đang hóng...bác có cần e giúp gì không, quét dọn, lau chùi... chẳng hạn, e sinh viên đang muốn học hỏi thêm. : )))

• Like
Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu

Bác chủ thiếu bộ Coverall. Hehe

Hạng B1
29/12/13
55
14
8
Thật thú vị, khi được làm chính chiếc xe của mình.
Hâm mộ quá đi thôi.

• Like