Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
Anh thật cố chấp và dai như đỉa. Chúc mừng anh với sự nghiệp thờ phượng thần Toy.
bác kiếm giùm em câu nào em nói về Toy trong topic này. Bác nói bậy mà còn nói nhiều. Em giúm bác nâng cao nhận thức mà bác không thể tiếp thu. Cũng chịu thôi. Thật đáng tiếc.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
bác kiếm giùm em câu nào em nói về Toy trong topic này. Bác nói bậy mà còn nói nhiều. Em giúm bác nâng cao nhận thức mà bác không thể tiếp thu. Cũng chịu thôi. Thật đáng tiếc.
Anh rất tốt nhưng mình rất tiếc là không cần cái lòng tốt giả tạo ấy. Bớt nói vòng vo lại đi anh. Đưa dẫn chứng cụ thể ra: anh bảo xe Civic bị can thiệp khi thi? Bằng chứng đâu? Nghe đồn anh rất thích bắt người khác đưa ra dẫn chứng trong diễn đàn này trong khi những gì anh phán toàn nói xàm là 9.

Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
Anh rất tốt nhưng mình rất tiếc là không cần cái lòng tốt giả tạo ấy. Bớt nói vòng vo lại đi anh. Đưa dẫn chứng cụ thể ra: anh bảo xe Civic bị can thiệp khi thi? Bằng chứng đâu? Nghe đồn anh rất thích bắt người khác đưa ra dẫn chứng trong diễn đàn này trong khi những gì anh phán toàn nói xàm là 9.
bác có vấn đề về đọc hiểu. Đọc cho kỹ rồi nói. Không thì nhờ học sinh lớp 5 đọc rồi giải thích cho.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
bác có vấn đề về đọc hiểu. Đọc cho kỹ rồi nói. Không thì nhờ học sinh lớp 5 đọc rồi giải thích cho.
Anh cũng có vấn đề về đọc hiểu? Không dám trả lời câu hỏi của tôi à? Sao mạnh miệng phán lắm mà?

Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Mấy cái test này tào lao, không khách quan. Lấy gì đảm bảo mấy chiếc xe test này máy móc không bị can thiệp kỹ thuật trước khi test?
Hỏi lại. Bằng chứng đâu? Hay ngứa miệng nói nhảm?

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Bớt nói nhảm và dìm hàng người khác đi người anh em. Với xe 1.5 thì con số 5l là bình thường. Tôi chạy Mazda 3 1.5 chạy đạm tẹt ga, có lúc lên đến 160km/h mà con số trung bình còn 5.5l/100km. với chế độ ghìm chân ga và chạy vòng tua thấp kiểu cuộc thi này thì con số 4l-4,5l/100km là khả thi nhé.
P/s: Tôi thấy người anh em thích bảo vệ cho thánh Toy nhỉ, thôi thì ăn cây nào rào cây đó, nhưng rào sao thì rào, rào đất nhà mình thôi, rào lấn qua đất người ta lại còn to mồm là không được đâu.

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
nếu cho vui thì đừng dùng kết quả này pr tầm bậy. Còn muốn kết quả được công nhận thì cần có một tổ chức có uy tính kiểm tra, giám sát.
Bác đọc kỹ là em ko nói cuộc thi cho vui, mà là Cuộc Sống Cứ Nghi Ngờ như Tào Tháo của bác sẽ không Vui đấy .
Đây là cuộc thử xe nghiêm túc, hãng xe lớn chẳng vì vài Lít xăng mà đánh đổi danh tiếng. Bác tính xem, cộng tất cả doanh số xe ô tô của tất cả các hiệu xe VN bán ra 1 năm cũng chẳng bằng 1 model xe như Civic, hoặc Accord hoặc Camry ...bán 1 tháng tại Mỹ, thế thì họ gian dối làm gì?