Hạng B1
25/2/20
91
204
33
36
Chúc mừng bác chủ chọn được xe ưng ý và cứng :)

trước khi chọn Zinger bác có xem qua Captiva ko nhỉ, thấy cùng tầm giá này mà hội người chơi cũng khá đông.

• Like
Reactions: canvedo
Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Gara 79, gần chợ Phường Hiệp Bình Chánh, e đi ngang thấy ku này hay đục đẽo máy móc mấy con Audi TT và Bim sport, mondeo, laser... xe bác e nghĩ hắn sẽ làm được.

• Like
Hạng C
12/11/08
551
189
43
Thấy vợ bác chủ nhớ vợ cũ của mình. Giờ say no to Mitsu rồi. Kinh nghiệm của mình là đẩy vào Anycar khám tổng quát. rồi về nhà tìm chổ nào bán phụ tùng tin cậy mua rồi cho vào anycar thay. Mình giờ ấy vợ mình cách đó.

• Like
Hạng B2
9/12/19
461
475
63
Đầu tiên, chúc mừng thớt đã tìm được con xe như ý :):):)
Đọc tâm sự của bác chủ thớt mà mình thấy 1 phần nào hình ảnh của mình ở trong đấy! :D:D:D
Số là trước Tết mình cũng muốn mua 1 e vios hoặc accent, tuy nhiên sau khi tính toán các kiểu thì thấy nếu mua xe mới thì hơi "kẹt" , vì mình cũng có nhiều dự định trong tương lai, trong khi vốn thì chỉ có được tầm 500, mua cái xe mới xong là "cứng ngắc" luôn, muốn làm này, làm kia thì lấy gì đâu mà làm :(:(:(

Vì thế, nên bữa giờ dạo dạo từ các diễn đàn đến các trang web giống như chủ thớt với hy vọng "trời thương" mà tìm được 1 chiếc gentra hoặc lacceti tầm 200tr trở lại.
Mà ôi thôi, toàn xe anh em thầy thợ, xe nào nhìn liền lạc, cứng cáp thì giá khá chát, xe nào giá êm êm thì lại "tệ" quá xá... không biết khi nào mới tìm được xe nữa, haizzz

• Like