Hạng B2
5/6/15
343
110
43
xe đẹp nhưng chất lượng hình chụp ko rõ lắm nên xem chưa đã lắm bác chủ ơi :D

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
cái gì mà sở hữu nó lâu thì cho dù là vật vô tri vô giác cũng không nỡ cho hay bán đâu bác, xe em đi 5 năm thôi mà khi bán còn bịn rịn ko nỡ huống chi xe đây 8 năm. Với có thể 1 phần từ lúc mua xe tới giờ nó mang lại may mắn cho bác chủ nên không bán được, em gặp nhiều bác như thế rồi có người đi bim 3 cũ từ năm 2003 tới giờ vẫn không bán dù có por và landrover.
cái phần may mắn thì em nghe có lý,con nếu chiếc xe thì nếu cũ em nghĩ nên bán đi thêm tiền mua xe nó hợp lý hơn.

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
cái phần may mắn thì em nghe có lý,con nếu chiếc xe thì nếu cũ em nghĩ nên bán đi thêm tiền mua xe nó hợp lý hơn.

lý thuyết là thế nhưng nếu là người yêu xe và chính mình là người lái chiếc xe đó hằng ngày thì có nhiều kỷ niệm, bán xe phải nằm trằn trọc cả tháng mất ngủ luôn.

• Like
Reactions: han tinh
Hạng B2
4/12/15
250
183
43
30
trắng Ngọc Trinh mà quất bộ mâm đen như bác chủ nữa là quá đã luôn, em đồng ý với các bác vụ xe kỉ niệm, đem lại may mắn cho bác chủ nên ko nỡ đổi, nhưng bác chủ đi cũng phải giữ xe kỹ, thường xuyên kiểm tra độ an toàn, vì ngoài những cái kia ra thì an toàn vẫn là trên hết nhỉ các bác :D

• Like
Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Nhìn hình đầu tiên ko còn nhận ra Q7 2008 nữa. Mà nhìn loạt hình "phẫu thuật" em nó thấy ghê ghê sao đó, gặp em thì em ko dám để xe em bị "phẫu thuật" vậy đâu. Phục bác!!!

• Like
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
lý thuyết là thế nhưng nếu là người yêu xe và chính mình là người lái chiếc xe đó hằng ngày thì có nhiều kỷ niệm, bán xe phải nằm trằn trọc cả tháng mất ngủ luôn.
Có tiền thì trằn trọc thôi bác,như em bán đt nè,người có tiền họ chỉ mua thêm cái mới để xài chứ không bán cái cũ,nhưng người không tiền thì phải bán cái cũ mới có tiền mua cái mới là bình thường.
Tuy người thôi,chứ em cũng cực kỳ mê xe nè,mà xe với em chỉ lad phương tiện nên con nào mới và lạ là quất chứ không có khái niệm trằn trọc đêm thâu giấc chẳng tròn kakaka.

• Like
Reactions: parksonghiep
Tập Lái
20/5/15
16
9
3
32
em thấy biển 78 em cũng phi vào lội từng page :) hóa ra anh em phú yên sinh hoạt trên này đông vui phết bác chủ ơi :D

• Like
Reactions: chjcharjto
Tập Lái
27/1/15
28
13
3
43
em phải đăng nhập để like cái ... nhà biệt thự của bác phát. Vợ 2 của bác thì khỏi phải bàn rầu :3dtuongtu2:

• Like
Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
49
Làm như là iPhone, không thích xài thì bán. Xe tình yêu của gia đình người ta đó em. Giữ làm kỷ niệm.

• Like
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Làm như là iPhone, không thích xài thì bán. Xe tình yêu của gia đình người ta đó em. Giữ làm kỷ niệm.
Bác chủ có điều kiện,chứ như em không có điều kiện muốn đổi xe không bán lấy đâu ra tiền mà đổi. Năm mới phát tài,vui vẻ nha anh ruột kakaka

• Like
Reactions: haioriflame