Hạng B1
16/9/14
63
98
18
Bác cho anh em biết riêng phần sơn lại xe hết bao nhiêu thóc lúa z bác, nếu mình muốn sơn tại hãng Audi ở VN có làm ko? cỡ 50 trẹo ko bác, e thắc mắc ạ...
e sẽ inbox cho bác

xe đẹp nhưng chất lượng hình chụp ko rõ lắm nên xem chưa đã lắm bác chủ ơi :D
lúc xe hoàn thành đến h e chưa có tg chụp kỹ nên toàn chụp bằng dt, mấc ae thông cảm, hoàn tất e sẽ chụp chất lượng tốt hơn

em thấy biển 78 em cũng phi vào lội từng page :) hóa ra anh em phú yên sinh hoạt trên này đông vui phết bác chủ ơi :D
E cũng ko ngờ ae 78 ta cũng có nhiều thành viên trên os này

em phải đăng nhập để like cái ... nhà biệt thự của bác phát. Vợ 2 của bác thì khỏi phải bàn rầu :3dtuongtu2:
a biết e ạ, ko tiết lộ danh tính a j hết trơn. nhà cửa cũng của gia đình chứ e chưa đủ khả năng tự mua nhà
Bác chủ có điều kiện,chứ như em không có điều kiện muốn đổi xe không bán lấy đâu ra tiền mà đổi. Năm mới phát tài,vui vẻ nha anh ruột kakaka
hic, cũng ko điều kiện gì đâu a, kinh tế đang khó nên làm lại con xe để đi tạm đến khi dư giả sắm thêm xe trải nghiệm mà a. Hôm nọ rất là kết Panamera cả a mà ngoài khả năng nên chỉ ngó thôi

anh em 78 trên này còn nhiều bác ơi.hehe
ae 78 ta giao lưu đi :))

Hạng B1
16/9/14
63
98
18
Thêm 2 tấm hành trình về quê nhe ae. Vừa lấy xe ra khỏi Auto Only là e xách vợ già phắng về quê ngay. Dg nay quá ngon nên phi 1 mạch 600km trong 7h30' trong đêm. phấn kích áo mới cho vợ già + đường ngon nên hơi lố chân ga tí và ăn 1 biên bản tốc độ trong hành trình hehe.

Đêm 26 rạng sáng 27 tết mà sao đường vắng xe khách quá chả hiểu.
Hành trình update con vợ già Audi Q7 2008 lên đời 2014

Về đến nhà, đèn led làm e mê mệt
Hành trình update con vợ già Audi Q7 2008 lên đời 2014