Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
HÀNH TRÌNH XUYÊN VIỆT 2018 SÀI GÒN NINH BÌNH
sau khi tham quan xong đền thờ, tiếp tục hành trình khám phá phim trường Kong
làm tấm hình đánh dấu nơi này và tiếp tục quay trở ra thôi
các thuyền đợi khách tham quan phim trường xong đón khách trở ra, cảnh vật 2 bên vẫn tuyệt đẹp, dòng sông được giữ gìn rất sạch sẽ ko 1 bao nylon hoặc 1 vỏ lon nước, thật tuyệt vời. Trên đường ra thấy rất nhiều con le le nhỏ nhiều sắc màu rất đẹp đang ngụp lặn săn thức ăn và khá dạn dĩ. Sau khi quay trơt về bến cảm ơn người chèo thuyền và ko quên gởi ít tiền cảm ơn cho người đưa thuyền, tổng cộng bến Tràng An có gần 3.000 thuyền đăng ký đưa khách. Sau khi lên bờ đã hơn 12h trưa, ghé lên nhà hàng tại khu du lịch ăn 1 bữa trưa khá ngon và ko mắc lắm, cả nhà quay về ks tắm rửa nghỉ ngơi

Hạng C
28/5/07
510
358
63
Ngày 2 nhà bác ăn, nghỉ chỗ nào có thể chia sẻ cho em với không ạ? em cũng chuẩn bị cho cung này ạ!

• Like
Reactions: xddailoc
Tập Lái
22/8/18
14
16
3
Tuyệt vời, được đưa gia đình đi đây đó là niềm vui và miềm hạnh phúc mà không phải ai cũng có thể làm được, (ý em nói không làm được không phải là điều kiện vật chất mà là không có được thời gian ấy, và khi già có thời gian thì lúc đó lại không còn sức khỏe)
Bác phải làm một chuyến Tây Bắc nữa cho trọn vẹn bác nhé (nếu bác chưa đi). em cũng ở tp.hcm và cũng hay tranh thủ đưa gia đình "lang thang" giống bác (chắc cùng gu), em còn thiếu Lũng Cú em chưa đến, đang ước hẹn ngày đến được địa đầu Tổ quốc mình lắm,
Chúc bác luôn mạnh khỏe để gia đình có thêm những trãi nghiệm thú vị.

• Like
Reactions: xddailoc
Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
Tuyệt vời, được đưa gia đình đi đây đó là niềm vui và miềm hạnh phúc mà không phải ai cũng có thể làm được, (ý em nói không làm được không phải là điều kiện vật chất mà là không có được thời gian ấy, và khi già có thời gian thì lúc đó lại không còn sức khỏe)
Bác phải làm một chuyến Tây Bắc nữa cho trọn vẹn bác nhé (nếu bác chưa đi). em cũng ở tp.hcm và cũng hay tranh thủ đưa gia đình "lang thang" giống bác (chắc cùng gu), em còn thiếu Lũng Cú em chưa đến, đang ước hẹn ngày đến được địa đầu Tổ quốc mình lắm,
Chúc bác luôn mạnh khỏe để gia đình có thêm những trãi nghiệm thú vị.

Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
Ngày 2 nhà bác ăn, nghỉ chỗ nào có thể chia sẻ cho em với không ạ? em cũng chuẩn bị cho cung này ạ!
Cả 3 ngày mình ở đây hết đó bác, ks Hoa Lư này khá tốt và nằm ở vị trí trung tâm rất dễ di chuyển ra xung quanh các điểm du lịch

Hạng B2
20/3/12
184
92
28
41
Bác chủ xho em xin thông tin nhà hàng khách sạn với ah. Em cũng tính làm 1 chuyến như vậy! Thanks Bác!