Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Giá rẻ đa phần ở các xã của Bảo Lâm là chính, chứ đất Bảo Lộc thì ko có giá đó, còn nếu có thì cũng là rìa ngoài giáp với Bảo Lâm rồi. Nhưng hiện tại chưa phải thời điểm nhiều chủ đất bán tháo nhiều. Mấy đứa em em trên đó than suốt mấy tháng nay bán ko được, khách tìm mua vẫn có, nhưng yêu cầu về sản phẩm rất cao, thêm nữa là muốn tìm mua sản phẩm ngộp thật sự mới mua, chứ giảm ít so với thị trường cũng ko mua.
bữa tham khảo khu kia ở Lộc Ngãi. 7tr/m2. gần DT725. 1 khu gần Đak long thượng cũng tầm 7-8tr/m2. khu này nhỏ sale giới thiệu ngay cầu Đan Mạch vô chút 5tr giờ đang giảm sâu còn 3tr-3tr5/m2...ko lẽ là bị nó lùa gà nữa các bác..vs lại cái Cao Tốc ko biết khi nào làm..tôi đi coi 2 lần thấy xa xa cũng hơi ngán..đc cái phong cảnh vs khí hậu thì đúng là ko thể chê..khúc đèo Bảo Lộc bữa mưa bui mây núi lờn vờn ấn hiện đúng như kiểu Tây Du Ký

TPP confirmed
Hạng B1
31/10/16
75
139
38
bữa tham khảo khu kia ở Lộc Ngãi. 7tr/m2. gần DT725. 1 khu gần Đak long thượng cũng tầm 7-8tr/m2. khu này nhỏ sale giới thiệu ngay cầu Đan Mạch vô chút 5tr giờ đang giảm sâu còn 3tr-3tr5/m2...ko lẽ là bị nó lùa gà nữa các bác..vs lại cái Cao Tốc ko biết khi nào làm..tôi đi coi 2 lần thấy xa xa cũng hơi ngán..đc cái phong cảnh vs khí hậu thì đúng là ko thể chê..khúc đèo Bảo Lộc bữa mưa bui mây núi lờn vờn ấn hiện đúng như kiểu Tây Du Ký
Quất cái này cho máu nek, nghe đâu giá 50củ/m2
Hậu "cơn lốc" sốt đất tại Bảo Lộc, có nên đầu tư hay không?

Hậu "cơn lốc" sốt đất tại Bảo Lộc, có nên đầu tư hay không?

Attachments

• Like
Reactions: Liem Huynh
Hạng D
24/6/14
1.921
2.823
113
7-8tr là đất lô nhỏ từ 150-300m, dạng tự phân lô thôi bác, còn giá 3-3.5tr đa phần đất sào hoặc diện tích lớn

• Like
Reactions: newbieppc
Hạng D
24/6/14
1.921
2.823
113
Cơ bản thì bác mua tầm đó thì cách trung tâm TP Bảo Lộc cũng phải tầm 10-15km. Và đa phần là ở Bảo Lâm.