Hạng C
24/10/05
771
1.209
93
HCMC
Mình có 1 lô giá rẻ nằm trong khu Kiwuki. Một mặt tiền đường Phùng Hưng, một mặt giáp suối. Biệt thự nhà giào đã mọc đầy.
Bác nào rước giúp mình lấy tiền ủng hộ Ukraine.

Attachments

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Hello bác mua thì mua có sổ đỏ, và trên đó có sẵn thổ cư rồi.
Giá thù vị trí. Chọn mua chỗ đã có nhà xây sẵn hay tự xây rồi. Giá 3 tr thì đất thường thôi. Ngon thì giá cao hơn nhiều.
BL khí hậu tuyệt vời. Bà chị mới mua 1 miếng giá 9 tr / m2 và đang lên bản vẽ xây ngay khu Kiwuki Bảo lộc, giáp Bảo lâm.

mình có mua trên đó từ năm ngoái. Giá 3.8 khu đã có hơn chục căn xây rồi, cả khu 80-90 căn, dung quanh rừng thông nhiều.

đừng đọc báo chí nói về dự án hay phá rừng, bla bla vì chặt 1 cây thông là đi tù chứ ở đó mà ohas rừng . Còn dự án đăng ký thật hầu như không có, nhueng đất phân lô khu lớn đã được cấp sổ riêng, có thổ cư là ok hết

Giá nó rất khác nhau, cho dù vị trí ngay gần đó nhé bác. Lý do là nằm trong khu đẹp nguồ thích mua, còn xấu hay lẻ loi thì ngại mua.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Mình có 1 lô giá rẻ nằm trong khu Kiwuki. Một mặt tiền đường Phùng Hưng, một mặt giáp suối. Biệt thự nhà giào đã mọc đầy.
Bác nào rước giúp mình lấy tiền ủng hộ Ukraine.
Khu này đẹp, bà chị mới mua lô hơn 600 m2 mặt tiền Tôn Thất Thuyết sát đồi thông. Còn phía bên kia ra đuồng giao thông thì hơi động bà không thích. Khu này là nghỉ dưỡng chuẩn, toàn đại gia mua ở đây.

Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
Khu đồi chè Tâm Châu giờ đất 500tr đến 1 tỷ cho 1000m². Đi xa lắc xa lơ vô trong, không có chợ, dịch vụ công ích, y tế, chạy dọc đường thấy treo biển bán đất quá trời quá đất. Ai lỡ ôm rồi chắc khóc không ra tiếng.

• Like
Reactions: romantic
Hạng F
3/10/15
9.836
12.100
113
Sau này mới xây thì chọn đất ONT rồi chờ tình hình pháp lý ổn hẵng xin thổ cư. Chứ giờ mấy dự án trên đấy hễ có đẫn khách đi làm bị đập hết r. Phần pháp lý cũng khó.
// Thấy mấy người dưỡng già hay đầu tư thường chọn có view hồ, giáp hồ luôn
Ừ, từ SG hay HN đi ra được đến Bảo Lộc Lâm Đồng thì cũng già rồi

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Mua đầu tư thôi. Chứ nghỉ dưỡng thế nào được. Có tiền xây nhà thì cũng vài tháng mới nên 1 lần. Nên dọn nhà chứ nghỉ gì.

Hạng B2
20/8/12
240
3.608
93
50
bautx.blogspot.com
Mình vẫn đi coi mà chưa mua, có duyên sẽ mua. Thấy chưa xuống lắm. Đất phân lô khoảng 1.000m2 toàn trên tỷ đc cái có sẵn đường và thổ cư. Còn mua của dân thì rẻ hơn nhiều, có chỗ còn đường đất. Đang cân nhắc mua để lâu thì cứ đường đất mà múc vì 5-10 năm thì cũng bê tông hoá hết không
Xã nào vậy bác, mình tham khảo được không?

Hạng D
18/3/08
1.566
1.542
113
Chào các anh chị.

Em có người quen giới thiệu dự án "Lâm Đồng Nghỉ Dưỡng" ở Lộc Quảng, Bảo Lộc của công ty Ngọc Châu Á.

Em định đầu tư dự án này để sau này xây second home an hưởng tuổi già.

Đất Bảo Lộc sau khoảng thời gian "sốt ảo" thì cũng có nhiều vụ phốt về một số lô đất bị phân lô tách thửa trái phép,... nên em cũng đắng đo về việc đầu tư vào dự án này. Có anh chị nào có thông tin chi tiết về chủ đầu tư cũng như tính pháp lý của dự án này thì xin chia sẻ giúp ạ.

Xin cảm ơn các anh chị.

View attachment 2828851
*Ảnh minh họa​
Gì đây ? Sale lùa gà kiếm tiền tết hả em

sao lại rủ người ta nhảy hố vôi ác vậy nè