Hạng B2
21/10/14
159
225
43
33
Dạ vâng, lâu rồi cũng ko lên chém gió với anh em, sáng nay có việc ra sân bay thấy bác này đậu xe ngứa mắt quá chịu ko nổi nên tiện tay chụp phát về share cho anh em coi.
Phải chi xe tải cà tàng hay tụi xe khách chụp giựt thì em không nói, đây xe sang đàng hoàng nhé, đậu chàng hảng thế này thì lúc xe đông nó chiếm mất tiêu 2 chỗ, bố thằng nào vào được ??

Thiết nghĩ tại sao lái chiếc xe 7 tỉ đồng, mà một tí văn hóa đậu xe cũng không có nhỉ..

Mong rằng anh em OS lưu ý, đừng để một việc đơn giản như đậu xe vào bãi mà lại bị người khác đánh giá nhé.
Thân chào và chúc anh em luôn vững vàng tay lái !!

P/s: Chiếc trắng kế bên là của em, đậu rất gọn các bác nhỉ, hehe :D

Hãy đậu xe 1 cách văn hóa

Hạng D
21/9/10
1.937
11.048
113
nhiều khi do thằng trước đó nó đậu lệch khiến thằng lexus lệch theo, xong rồi ông kia đi trước làm cho lexus bị tiếng oan.
Lâu rồi mình cũng gặp 1 trường hợp tương tự trong 1 trung tâm TM, nhưng mình đã chụp hình lại làm bằng chứng đề phòng thằng rảnh hơi nào lên OS bêu rếu thì chửi bỏ mie nó.

Hạng F
1/6/15
5.555
28.677
113
nhiều khi do thằng trước đó nó đậu lệch khiến thằng lexus lệch theo, xong rồi ông kia đi trước làm cho lexus bị tiếng oan.
Lâu rồi mình cũng gặp 1 trường hợp tương tự trong 1 trung tâm TM, nhưng mình đã chụp hình lại làm bằng chứng đề phòng thằng rảnh hơi nào lên OS bêu rếu thì chửi bỏ mie nó.
Vậy thì em cũng rút kinh nghiệm, ông nào đậu lệch kệ ổng, mình không lệch theo, bỏ luôn ô đó qua ô kế, nếu ô kế không trống thì chịu khó đi kiếm chỗ khác.

Hạng D
21/9/10
1.937
11.048
113
Vậy thì em cũng rút kinh nghiệm, ông nào đậu lệch kệ ổng, mình không lệch theo, bỏ luôn ô đó qua ô kế, nếu ô kế không trống thì chịu khó đi kiếm chỗ khác.
nếu hết chỗ thì phải chịu thôi

Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Em còn thấy có nhiều ông còn đậu nối đuôi ngay chỗ ngta đi bộ qua lại bãi đậu xe nữa kìa. Nhìn mà phát chán!

• Like
Reactions: Trung Starter
Hạng F
16/7/15
6.298
25.199
113
thấy fortuner đậu có ngay đâu; lexus đậu ngay thì cũng thua;