Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Còi xe là hữu dụng nhất. Em đã dạy con như vậy từ lâu. Còn mở cửa thì ko dạy nó cũng học lỏm đc rồi.
Tuy nhiên đối vs xe em thì ko cần làm gì cả. Khoá xe mà trong xe có chuyển động là nó hú inh lên. Ford ranger wt 2016.
E chỉ sợ nó ngủ trên đó rồi lịm dần thôi. Chứ tụi nhỏ mà thức thì dễ gì nhốt dc nó trên xe!

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Xe mình có búa phá kính, làm sao để thực tập nhỉ?
A xem kính nào của xe là kính 2 lớp (thường là kính trước và sau) thì tránh xa ra.
Búa phá kính có hiệu quả với kính cường lực, dùng trên góc của kính

Hạng B2
7/8/15
158
41
28
34
HCM
noitoiseden.com
Chủ thớt lo lắng thái quá. Đó là bên myc. Việt Nam chưa bao h coá trường hợp như vậy. Còn khó hơn trúng vietlot

Vì những người suy nghỉ như bác nên hôm qua đã có 1 bé lớp 1 tử vong vì bị nhốt 9 tiếng trên xe 16 chổ đó. Đừng để mất bò mới lo làm chuồng

Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
Thưa bác hồi sáng báo mới đưa tin ngoài phía bắc có trường quốc tế nọ để quên 1 bé trên xe từ sáng tới chiều... tử luồn kìa!

Em có đọc và thấy có gì đó sai sai, Thương em thấy xe đưa đón ngoài tài xế sẽ có 1 cô đi theo điểm danh => việc sót hoc sinh trên xe rất khó xảy ra.

Đã học trường quốc tế thì nhà có diều kiện -> có 4B nên cách mở cửa bé sẽ biết, nhấy là bé trai nên mấy vụ này rất sành. Bé gái nhà em 21 tháng mà nó biết leo từ băng sau ra trước bấm signal, kèn và mở cửa phụ mặc dù em chả chỉ gì cả, nên em thấy vụ này có gì đó sai sai.

• Like
Reactions: Thanh Van and xlive