Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Re:thăm hỏi tình hình sức khỏe của hotboy

POLTS nói:
Bận quá em chưa đi thăm hotboy được, Cầu cho bác Tưởng đủ nghị lực và sức khỏe bình an vượt qua giai đoạn khó khăn này

sáng nay các bác đến thăm rất đông vui, em xin cảm ơn tấm lòng của xóm mình, em cũng rối vì khong biết nên không có chuẩn bị được gì! xin các bác thứ lỗi thiếu chu đáo...
bác hội phó đã thay mặt mọi nguoif nắm tay mt rất chặt. thật ấm lòng và thật bối rối!

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52

mợ tài nói:
POLTS nói:
Bận quá em chưa đi thăm hotboy được, Cầu cho bác Tưởng đủ nghị lực và sức khỏe bình an vượt qua giai đoạn khó khăn này

sáng nay các bác đến thăm rất đông vui, em xin cảm ơn tấm lòng của xóm mình, em cũng rối vì khong biết nên không có chuẩn bị được gì! xin các bác thứ lỗi thiếu chu đáo...
bác hội phó đã thay mặt mọi nguoif nắm tay mt rất chặt. thật ấm lòng và thật bối rối!
Mợ chu đáo quá, chúng em ghé thăm mợ và Hotboy vì tấm lòng mợ đừng suy nghĩ nhiều, mợ tập trung lo cho hotboy của em đi :D, hotboy hôm nay yếu hơn nhiều so với hôm ở nhà hàng Tân Cảng, hôm sinh nhật bác em không tới được, thật có lỗi. Hesovi Mong cho gia đình mợ bình an.

Hạng D
15/8/10
2.436
12
38

Cầu chúc bác tuong và mợ tài sớm vượt qua giai đoạn khó khăn này.

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38

Cố lên bác Tưởng ơi - Cố lên Mợ Tài ơi

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM

Cố lên bác Tưởng, Mợ Tài ơi. Sau cơn mưa Trời lại sáng.
Cầu Chúc Bác Tưởng chóng khỏe, GĐ Bình An.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

Hesovi nói:
mợ tài nói:
POLTS nói:

Mợ chu đáo quá, chúng em ghé thăm mợ và Hotboy vì tấm lòng mợ đừng suy nghĩ nhiều, mợ tập trung lo cho hotboy của em đi :D, hotboy hôm nay yếu hơn nhiều so với hôm ở nhà hàng Tân Cảng, hôm sinh nhật bác em không tới được, thật có lỗi. Hesovi Mong cho gia đình mợ bình an.
hu hu! em nhớ ra rồi, hôm ấy em đã trò chuyện lâu và ăn ý với bà cả xinh đẹp của bác, vậy mà cái đầu sì chét của em tệ quá, không nhớ ngay ra được! bác tha lỗi cho em nhé!

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

hôm qua em lại được rất nhiều bác xóm ta đến thăm naag đỡ tinh thần và đem đến bao nhiêu à sự chia xẻ mà em chỉ biết đón nhận, chẳng nói nên lời... u già của em thấy tình cảm xóm mình như thế cũng rất cảm kích, ngưỡng mộ các bác!
hôm qua hotboy có khá hơn chút xíu, tỉnh táo hơn hôm trước đó, ít đau hơn, chân cũng hết sưng... tuy nhiên sự giằng co vẫn tiếp tục, đến đêm đau quá thì e lại dùng miếng dán giảm đau...

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon

Có những lúc có thể dùng lời ý nhị, nhưng có những khi, như phút này đây, miu không thể tìm từ mà nói xa gần được nữa rồi.
Ngày hôm qua, đến thăm bác tuonglahay cùng với nhà các bác Bell, thinhsve, Huygb, Sogea, Chulun..., lòng nghẹn ngào quá.
Bác cựu HT thân mến của chúng ta trông thật khác với hình ảnh quen thuộc, gầy, yếu và không còn...cầm điếu thuốc lá được rồi. Chưa bao giờ, miu cảm nhận hình ảnh ngọn đèn chao đảo trước gió như khi gặp bác ấy.
Toàn thể xóm mình ơi, bác ấy nằm đấy, mong manh đến mức không thể nhếch môi cười, nhưng miu tin là bác ấy vẫn cảm nhận được hết và mong chờ được gặp chúng ta. Tất cả mọi người ai cũng bận rộn, nhưng nếu ai có thể, hãy đến với bác ấy một chút thôi. Ngay cả mợ tài và nguyệt nữ cũng rất cần một lời động viên để tiếp tục chiến đấu.
Còn một chút hy vọng thì vẫn còn chiến đấu. Còn một đốm sáng thì vẫn còn mong ước được bên nhau.