Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Thôi, bỏ qua cái thớt "Thứ 7 này bác ấy..." xưa cũ. Nhưng em vẫn mong được cập nhật tình hình sức khỏe của nhân vật hot nhất xóm.
Lâu lâu lại không thấy nick tuonglahay vô chém gió.
Mong bác tưởng và motai nhớ cho xin vài câu để chúng em được biết. Nói vậy thôi chứ ai cũng mong tin, mà chẳng mấy ai gặp được, nhất là giai đoạn các trẻ vào kỳ thi này.
chúc bác những điều tốt lành nhất. Nhưng nếu có đau đớn thế nào, buồn phiền ai, thương nhớ cô y tá tên gì thì cứ thành thật tâm sự cho chúng em mừng như vẫn ở bên cạnh bác nha.

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Re:thăm hỏi tình hình sức khỏe của hotboy

mợ thật ân cần, có nhiều bác cũng hay hỏi thăm, và em cũng biết các bác mong tin...
sau sinh nhật, bác Tưởng rất vui, tinh thần lên cao...
đáng lẽ ngay sau đó sẽ quay lại BV kiểm tra xem có đủ sức khỏe thì hóa trị tiếp, nhưng đến nay bác vẫn chưa quay lại viện, ở nha uống thuốc nam là chính.
bác gầy lắm, nhưng tình trạng khá ổn định. mấy hôm nay đau nhiều. phải dùng tăng liều thuốc giảm đau, và phối hợp thuốc an thần... ăn ít quá nên cũng khó...
thời tiết này, nếu phải vào viện cũng là cùng bất đắc dĩ, nên 2 vc cứ nấn ná mãi... quả thật, em thì sợ cái tác dụng phụ và... kính thưa các loại biến chứng rất đỗi kinh hoàng!... bác Tương vẫn vững lòng và quyết tâm điều trị, nhưng cũng muốn qua cái đận này...
người gầy quá, không biết có đủ sức chịu hóa trị không nữa!

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

mợ tài nói:
ăn ít quá nên cũng khó...

Khó chấm chấm là cái chắc :D
Em thật sự nể mợ và bác Tuong về tinh thần lạc quan trong gian khó.

Hạng D
3/12/07
1.434
2.613
113

lâu quá ko gặp đại ka, nhớ quá, qua lễ rình rang e mò sang bển nha....

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

shipping nói:
lâu quá ko gặp đại ka, nhớ quá, qua lễ rình rang e mò sang bển nha....
lâu quá rồi nha... đồng hương đến em xin mời tách cafe không chuyên nha!
cả tuần nay bác Tưởng lại vất vả rồi, nhưng sáng nay ra ngoài uống được ly cf về thấy phấn chấn hơn

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Bác TLH vừa gọi cho tui hỏi OS có bị sao không mà bác ấy không vào XNL được? Mình bảo là vẫn vào bình thường mà, chỉ vài hôm trước thì có bị khó vào. Giọng bác Tuong có vẻ yếu và mệt... Bác nào rảnh ghé thăm cựu HT nhé!

@Motai: Sáng mai 2 người có ở nhà không? Tui mang 2 phần bún bò sang mời 2 bác nhé! Hổm rày cứ định thế mà lấn bấn này nọ hoài...;)

Hạng D
3/12/07
1.434
2.613
113

bác Hải ghé lão T chưa, chiều ni 2g e ghé bển nè...., bác Hải mang zup e cái logo phản quang của OS nhé...tks

Hạng D
3/12/07
1.434
2.613
113

trời, Hải sờ víc đúng là nói và lờm, mới 8g đã hành quân xong rồi, để em hẹn với bác trường 195 om sòm cái nhể....

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

shipping nói:
trời, Hải sờ víc đúng là nói và lờm, mới 8g đã hành quân xong rồi, để em hẹn với bác trường 195 om sòm cái nhể....
Tại mình muốn mời gia đình bác ấy chầu bún bò Huế nên phải đi sớm chứ trưa mới mang bún đi thì... đói chít... Bác T mệt và đau nên cũng không thể ra tiếp chuyện được, khổ thân quá! Đã vậy còn không thể vào Xóm mà không biết tại lồm răng? Bác nào giỏi IT sang kiểm tra dùm bác T cái máy tính nhé!