Hạng B1
24/1/06
95
0
6
Chúc mừng sinh nhật bé Moon
Chúc Bé ăn ngoan chóng lớn, giỏi giang giống ba, xinh đẹp giống mẹ ....chúc mừng sinh nhật.

Mình ở xa khu vực chiến sự quá, nên không dám hứa trước, nhớ cho xin ít tấm hình nha.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Chúc mừng Sinh Nhật bé Moon nhé. Chú cháu luôn mạnh khỏe, xinh đẹp.

Chúc mừng Giáng Sinh tất cả các Bác.

Em bận công việc cuối năm nên xí xóa nhé.:(

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Mừng THÔI NÔI BÉ MOON : Chúc bé ăn nhiều chóng lớn khỏe mạnh để đạt và vượt bé MIMI nhé !
CHÚC MỪNG GIÁNG SINH toàn thể anh em nhé !

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Xong! Chiều nay về bên Vợ ăn Noên, xong đi Lễ nữa. Thất hẹn với bác

Em gửi quà cho bé sau nhé!

Chúc gia đình bác vui vẻ hạnh phúc

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Cám ơn các bác đã gửi lời chúc mừng, 4số7 & gia đình cũng xin gửi đến các bác 1 lời chúc Giáng sinh an lành & năm mới hạnh phúc!!!

__________________☆☆
_________________☆☆☆
________________☆Hello,´♥`
_______________☆I Have....´♥`
______________☆Come Here´♥`
_____________☆To Wish You ´♥`
____________☆Merry Christmas´♥`
___________☆And Also, A Happy´♥`
__________☆New Year To You For´♥`
_________☆2009... I Hope The New ´♥`
________☆Year Brings You Loads Of ´♥`
_______☆Happiness And Good Health. ´♥`
_____ ☆I Hope You Have A Nice Day On ´♥`
____ ☆Christmas Day, Filled With Lots Of ´♥`
___ ☆Family Time.....And Of Course Eating ´♥`
__ ☆Lots Of Nice Foods, And Candies. I Hope´♥`
_ ☆That Santa Is Good To You As Well And He´♥`
.☆Brings You lots Of Presents On Christmas Day´

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Em thấy khá nhiều bác băn khoăn về lộ trình/ hướng đi đến chỗ dự tiệc do sợ KẸT XE

Em đã khảo sát rất kỹ tuyến đường này (hôm nay vừa chạy lại 1 vòng nữa), xin post lại để các bác mạnh dạn cùng gia đình đến tham gia tiệc thôi nôi & mừng Giáng sinh cùng anh em TFC:
[HCM – 24/12/2008] Mời các bác đến tham dự Tiệc thôi nôi bé Moon & cùng đón Giáng Sinh

Lưu ý: nếu di chuyển bằng ôtô thì lộ trình 2 có thể có kẹt xe!

CHƯƠNG TRÌNH CÓ TỔ CHỨC PHÁT QUÀ GIÁNG SINH CHO CÁC BÉ THIẾU NHI/ NHI ĐỒNG + CA NHẠC THIẾU NHI + ĐỐ VUI CÓ THƯỞNG... MONG CÁC BÁC MANG THEO GIA ĐÌNH & CÁC BÉ ĐỂ CÙNG CHUNG VUI.

CHÂN THÀNH CÁM ƠN!!!

Khuyến khích mặc đồ đỏ hoặc đồ Giáng sinh ^^

Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn
tình hình là em vừa đi thôi nôi con bác Minh về:DBé Moon giống bác Minh y như đúc;)Bên TFC thì có 5 móng: em,bác cute,bác nana,gia đình bác khactrung và gia đình bác kingo:DBuổi tiệc tuy ít thành viên TFC tham dự nhưng vẫn vui vẻ và hào hứng (nhờ VN vô địch AFF):D

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/1/07
898
34
28
Chúc mừng bé moon và gia đình. Chúc các bác 1 mùa Noel đầy niềm vui và năm mới hạnh phúc.

Hạng C
22/8/08
668
26.959
93
43
TP.HCM
Cám ơn gia đình bác Minh 7777 nhé. Bữa tiệc thật ấm cúng và nhiều niềm vui. Chúc bé Moon , mau ăn chóng lớn, ngoan ngoãn học giỏi. Chúc mọi người một mùa Giáng Sinh vui vẻ , hạnh phúc bên cạnh người thân của mình.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Gia đình 4số7 một lần nữa xin chân thành cám ơn các bác đã gọi điện chúc mừng, gửi quà, hoa, SMS ... xin thứ lỗi vì 4số 7 đã không thể SMS lại cho các bác kịp :D[8D]

Đặc biệt chân thành cám ơn cute, ThuyTram & các bạn thành viên khác của TFC đã đến tham gia & giúp 4số7 tổ chức thành công buổi tiệc này.

Một đêm tiệc thôi nôi, Giáng sinh thật vui & nhiều người hòa chung niềm vui vì kết quả trận bóng Việt Nam-Thái Lan: 2-1