Hạng B2
7/2/08
129
0
16
Em giờ muốn học lái cho biết cảm giác xe ko cần nộp hồ sơ lấy bằng. Vì có người lo cho em thi sớm vào 12/5 này bao đậu lý thuyết và thực hành chỉ cần tới có mặt cho có lệ thôi, nhưng củng fải học lái sơ sơ.

Bác nào biết chổ nào tôt ở sài gòn chỉ em, rẻ thôi, nghe mấy bác trên đây nói , ra THỐNG NHẤT thuê 80k/1h có thắng fụ lun. Ko biết dc ko mấy bác, giờ em chưa biết j về oto

Last edited by a moderator:
JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.337
23.483
113
RE: Hcm- chỉ cần học lái ko lấy bằng

Bác cứ ra TN là được, nói với họ anh chỉ em với, nếu không em ứ chịu trách nhiệm:D

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Trích đoạn: huynhbaooto

Em giờ muốn học lái cho biết cảm giác xe ko cần nộp hồ sơ lấy bằng. Vì có người lo cho em thi sớm vào 12/5 này bao đậu lý thuyết và thực hành chỉ cần tới có mặt cho có lệ thôi, nhưng củng fải học lái sơ sơ.

Bác nào biết chổ nào tôt ở sài gòn chỉ em, rẻ thôi, nghe mấy bác trên đây nói , ra THỐNG NHẤT thuê 80k/1h có thắng fụ lun. Ko biết dc ko mấy bác, giờ em chưa biết j về oto
ko nên đâu bác, bác phải học lái cho nó chuẩn đừng để xảy ra chuyện hại đến bản thân mình và người khác mà hối hận đấy

Hạng B2
14/4/08
158
6
18
54
Hà Nội

Theo Em, Bác nên học lái cho cơ bản. Mình học lái đâu chỉ để lấy bằng. Bằng lái chỉ là phương tiện. Mình học lái cho bản thân mình, cho gia đình mình và cho mọi người nữa. Chúc Bác học lái thật tốt.

Hạng B2
12/12/07
312
244
63

bác sĩ mắc sai lầm thì chỉ 1 người chết. tài xế mà mắc sai lầm thì có thể không chỉ là 2 người chết [&:] hiện tại bác chưa bao giờ cầm lái nên mới có suy nghĩ như vậy. các bác ở trên cũng đã có lời với bác rồi đó.

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Bác o học hành gì hết, mua bằng mà chạy thì nguy hiểm lắm bác ơi . Luật lệ không rành thì đi đường o những gây nguy hiểm cho bản thân và cho người khác nữa . O nên mua bằng bác ah. Ra đường chạy xe , nhìn 1 tài xế có học hành đàng hòang lái khác hẳn với 1 tài xế mua bằng lắm bác . Bác lên OS mà nói rằng mua bằng thì ae OS o ai ủng hộ bác đâu

Hạng B2
15/3/07
317
19
0

Trích đoạn: huynhbaooto

bác thi giống em ghê , kết quả lấy bằng 5 năm rồi mà chưa dám lái:D:D hối hận quá :)

JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.337
23.483
113

Mắt mũi kèm nhèm...Không biết em đọc thế nào mà hiểu là bác ấy muốn vần volant cho biết cảm xúx lái xe chứ không có lái xe thật vì không cần bằng mà. Chết thật. Sau mấy lần đổi bằng lái lần này đổi phải ngồi nghe lại luật 1 buổi, bực nhưng rồi thấy cũng tốt...Có những thứ nghĩ rằng biết nhưng hóa ra chả biết. Còn chuyện lái, có những người vần xe chai cả tay mà vẫn còn phải học hỏi. Đi học đàng hòang thôi bác ạ. Không nên xem thường vì nhiều chuyện sau tai nạn (nếu có) mà gay nhất là Luật hình sự chứ không chỉ Luật GT đâu.

Tập Lái
9/4/08
5
0
0

moi chiec xe nang hon 1tan chay ra duong, bang tuong tuong no se ra sau khi bac khong xua ly dung tinh the ?