VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Tiếc quá 4số ui, nhà Smiths có cái đám cưới phải đi ở Long Thành đúng ngày này rùi! Chúc cả nhà TFC vui vẻ vậy...

Hạng D
16/3/09
3.297
52.427
113
www.tet.com
không biết xe em có về kịp không nữa,chắc phải chờ đến phút chót mới dám đạc gạch.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
thai0525 nói:
Chán thật...em phải đi công tác theo đội moto TP bảo vệ đoàn đua xe đạp ra Vũng Tàu...
Mà mai mốt Em bán con Siena của em rồi chỉ còn xe khác có theo được ko mấy anh chị?

@all: Mục tiêu của TFC là không phân biệt nam phụ lão ấu, có 4B hay không, có phải là xe thương hiệu Toyota hay không... miễn là các bác có tinh thần giao lưu & biết cụng ly (trong ly là cái gì cũng không quan trọng) là được :D
. Vì vậy TFC welcome tất cả các ACE chưa/ sắp & đã là thành viên của TFC, cùng các ACE OSer khác

@bomdien: người ta mừng anh mà anh kêu gài độ là sao

@Apple: bác muốn tưng bừng hơn Tân Cảng dễ thôi mà, off cả ngày, bà cả & cháu nhà bác giao lưu riêng, còn bác cứ giao lưu "chai" với bọn em. Bác mà "phơi xác" (hỏi kinh nghiệm của bác Nisibili tại chiến trường Tân Cảng
) tại Villa H2O thì có sẵn phòng ngủ luôn rồi ah

CÁC BÁC VUI LÒNG ĐĂNG KÝ THEO ĐÚNG MẪU BÊN TRÊN & CHUYỂN THÓC ĐÚNG THỜI HẠN GIÚP BTC. TKS

P/S: bác nào có dấu ? trong danh sách đăng ký tại bài 1 thì vui lòng bổ sung thông tin giùm em.

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54
Bốn số 7 còn bản đồ địa điểm đến nơi off không ?
Trên trang web nó mất bản đồ rồi Bác ạ .
Bác hướng dẫn mình nếu đi từ chợ Hóc môn qua Cầu Xáng thì đi thế nào với ?

Hạng C
22/8/08
668
27.247
93
43
TP.HCM
hocap nói:
Sự kiện này hoành tránh quá nha ... Mình là Hội viên cũ rồi đó .... mình chào đón sự kiện hoành tráng này bằng : Đăng ký Tài trợ : 1 thùng ken + 1 bình ruợu cần Buôn ma Thuột ( sẽ mua chở xuống ) .
Bác nào nhờ mua sản phẩm gì của BMT không .. em mua hộ cho .. đang ở BMT chơi và thuởng thức nắng gió đây ...
Nhà Hocap lại đăng ký :
Ngưởi lớn : 3 NL + 1 TE
Hình thức : thóc khô ...
Sẽ rủ rê thêm 1 số nguời lớn nữa .. đăng ký sau
Bác có thể mua và chuyển giúp em 1 con VOI không ạh. Vì em thường xuyên di chuyển bằng xelocachan, kỳ này em định cưỡi VOI đi off cùng các bác cho nó hoành tráng. Hihihi

Hạng B2
17/4/08
125
1
0
Tình hình ban căng quá bác 7777 ơi, sao lại tổ chức off trùng ngày đầy tháng đệ tam công chúa của em. không biết em có xong sớm để chạy ra vui cùng các bác ko nữa. Khó quá, khó quá. Chưa dám đặt gạch.

P/S hay là mình off nháp trước đi bác Minh ơi.