VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54
Bác Hải nộp phạt nhé , đợt trước off ở đây hình như Bác vắng mặt

haivu04 nói:
Em 2 nhớn 2 be<12

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
nana30980 nói:
hocap nói:
Sự kiện này hoành tránh quá nha ... Mình là Hội viên cũ rồi đó .... mình chào đón sự kiện hoành tráng này bằng : Đăng ký Tài trợ : 1 thùng ken + 1 bình ruợu cần Buôn ma Thuột ( sẽ mua chở xuống ) .
Bác nào nhờ mua sản phẩm gì của BMT không .. em mua hộ cho .. đang ở BMT chơi và thuởng thức nắng gió đây ...
Nhà Hocap lại đăng ký :
Ngưởi lớn : 3 NL + 1 TE
Hình thức : thóc khô ...
Sẽ rủ rê thêm 1 số nguời lớn nữa .. đăng ký sau
Bác có thể mua và chuyển giúp em 1 con VOI không ạh. Vì em thường xuyên di chuyển bằng xelocachan, kỳ này em định cưỡi VOI đi off cùng các bác cho nó hoành tráng. Hihihi

Bác nào mua voi nữa không .. em đi buôn voi luôn ...

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
87namsau nói:
Tình hình ban căng quá bác 7777 ơi, sao lại tổ chức off trùng ngày đầy tháng đệ tam công chúa của em. không biết em có xong sớm để chạy ra vui cùng các bác ko nữa. Khó quá, khó quá. Chưa dám đặt gạch.

P/S hay là mình off nháp trước đi bác Minh ơi.

Hi anh, anh chị cứ ở nhà làm lễ cúng bái tổ tiên, bà mụ... rồi ra tham gia cùng mọi người cho vui.

Tình hình là rất muốn off mini thứ 7 tuần này để anh em thảo luận thêm nhưng đành gác lại sang tuần sau. Các bác ở nhà cứ ra Rose off mini nhé :D

Sáng mai (11/06), 4số7 kết hợp đi khảo sát cung đường Đà Lạt - Nha Trang 4 ngày.

Ngoài ra, nhóm của kingo 1 & 2 cũng sẽ xuất phát đi Côn Đảo 3 ngày vào sáng 12/06.

==> sau chuyến đi khảo sát, cả nhóm hy vọng sẽ mang đến nhiều kế hoạch Hè 2009 hấp dẫn & thú vị cho anh em nhà TFC

Lý do sắp tới TFC nên đi biển nè :D
Nắng nóng kéo dài, trẻ nhập viện tăng
Lao Động số 126 Ngày 09/06/2009 Cập nhật: 8:12 AM, 09/06/2009

...
Tháng 4, nhiệt độ cao nhất ở miền Bắc - chủ yếu vùng Tây Bắc có ngày lên đến 38 - 39 độ C. Đặc biệt, từ tháng 5 trở đi, sẽ có nhiều đợt nắng nóng kéo dài, nhiệt độ cao...

...Đến tháng 6, các đợt nắng nóng sẽ kéo dài ngày. Số lượng đợt nắng nóng nhiều hơn, do đó số ngày nắng gắt sẽ nhiều hơn các năm. Bằng chứng là những ngày vừa qua, các vùng Tây Bắc, Đông Bắc đã 37 - 38 độ C. Miền Trung đã lên tới 40 độ C ngay từ những ngày đầu mùa, là đợt nắng nóng sớm nhất kể từ trước đến nay. Nền nhiệt độ trung bình tháng hai ở Bắc Bộ đã đạt mức cao kỷ lục trong lịch sử. Vì thế, nền nhiệt độ trung bình mùa hè năm nay cao hơn các năm trước ít nhất 0,5 độ C...

...
Do ảnh hưởng của rìa Nam áp thấp phía Tây nên ngày 7.6, khu vực Đông Bắc bộ, ven biển Trung và Nam Trung bộ đã xảy ra nắng nóng lên tới 36 độ C...

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Sáng thứ bảy này (13/6) em sẽ ra Rose để off trước với các bác ạ! :D

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
pqm7777 nói:
thai0525 nói:
Chán thật...em phải đi công tác theo đội moto TP bảo vệ đoàn đua xe đạp ra Vũng Tàu...
Mà mai mốt Em bán con Siena của em rồi chỉ còn xe khác có theo được ko mấy anh chị?

@all: Mục tiêu của TFC là không phân biệt nam phụ lão ấu, có 4B hay không, có phải là xe thương hiệu Toyota hay không... miễn là các bác có tinh thần giao lưu & biết cụng ly (trong ly là cái gì cũng không quan trọng) là được :D
. Vì vậy TFC welcome tất cả các ACE chưa/ sắp & đã là thành viên của TFC, cùng các ACE OSer khác

@bomdien: người ta mừng anh mà anh kêu gài độ là sao

@Apple: bác muốn tưng bừng hơn Tân Cảng dễ thôi mà, off cả ngày, bà cả & cháu nhà bác giao lưu riêng, còn bác cứ giao lưu "chai" với bọn em. Bác mà "phơi xác" (hỏi kinh nghiệm của bác Nisibili tại chiến trường Tân Cảng
) tại Villa H2O thì có sẵn phòng ngủ luôn rồi ah

CÁC BÁC VUI LÒNG ĐĂNG KÝ THEO ĐÚNG MẪU BÊN TRÊN & CHUYỂN THÓC ĐÚNG THỜI HẠN GIÚP BTC. TKS

P/S: bác nào có dấu ? trong danh sách đăng ký tại bài 1 thì vui lòng bổ sung thông tin giùm em.

em đăng ký CK: chuyển khỏan đó bác 7777

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
Thông báo với các bác là dịp này ở H2O, TFC vừa vui chơi vừa được nhận quà từ ban tổ chức, những món quà được mang về từ Đà Lạt, Nha Trang, Côn Đảo :D.

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
pqm7777 nói:
87namsau nói:
Tình hình ban căng quá bác 7777 ơi, sao lại tổ chức off trùng ngày đầy tháng đệ tam công chúa của em. không biết em có xong sớm để chạy ra vui cùng các bác ko nữa. Khó quá, khó quá. Chưa dám đặt gạch.

P/S hay là mình off nháp trước đi bác Minh ơi.

Hi anh, anh chị cứ ở nhà làm lễ cúng bái tổ tiên, bà mụ... rồi ra tham gia cùng mọi người cho vui.

Tình hình là rất muốn off mini thứ 7 tuần này để anh em thảo luận thêm nhưng đành gác lại sang tuần sau. Các bác ở nhà cứ ra Rose off mini nhé :D

Sáng mai (11/06), 4số7 kết hợp đi khảo sát cung đường Đà Lạt - Nha Trang 4 ngày.

Ngoài ra, nhóm của kingo 1 & 2 cũng sẽ xuất phát đi Côn Đảo 3 ngày vào sáng 12/06.

==> sau chuyến đi khảo sát, cả nhóm hy vọng sẽ mang đến nhiều kế hoạch Hè 2009 hấp dẫn & thú vị cho anh em nhà TFC

Lý do sắp tới TFC nên đi biển nè :D
Nắng nóng kéo dài, trẻ nhập viện tăng
Lao Động số 126 Ngày 09/06/2009 Cập nhật: 8:12 AM, 09/06/2009

...
Tháng 4, nhiệt độ cao nhất ở miền Bắc - chủ yếu vùng Tây Bắc có ngày lên đến 38 - 39 độ C. Đặc biệt, từ tháng 5 trở đi, sẽ có nhiều đợt nắng nóng kéo dài, nhiệt độ cao...

...Đến tháng 6, các đợt nắng nóng sẽ kéo dài ngày. Số lượng đợt nắng nóng nhiều hơn, do đó số ngày nắng gắt sẽ nhiều hơn các năm. Bằng chứng là những ngày vừa qua, các vùng Tây Bắc, Đông Bắc đã 37 - 38 độ C. Miền Trung đã lên tới 40 độ C ngay từ những ngày đầu mùa, là đợt nắng nóng sớm nhất kể từ trước đến nay. Nền nhiệt độ trung bình tháng hai ở Bắc Bộ đã đạt mức cao kỷ lục trong lịch sử. Vì thế, nền nhiệt độ trung bình mùa hè năm nay cao hơn các năm trước ít nhất 0,5 độ C...

...
Do ảnh hưởng của rìa Nam áp thấp phía Tây nên ngày 7.6, khu vực Đông Bắc bộ, ven biển Trung và Nam Trung bộ đã xảy ra nắng nóng lên tới 36 độ C...

Hoan hô tinh thần máu lửa của HT 7777

Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
e đặt luôn 3 chỗ (2 lớn + 1 trẻ 4t)
Camry
đóng tuơi luôn cho dễ!
E sẽ có mặt khỏang 6h30 đến 7h cho nhóc tắm khỏi nắng nóng!
Pm : 7777 đã chỉnh bộ đàm chưa nhỉ
hẹn gặp lại các bác!

Last edited by a moderator: