Hạng B1
23/7/15
57
7
8
Các bác nếu đăng ký khóa mới bây giờ phải qua Tết mới sát hạch, nhanh nhất là cuối T2/2016 (khóa thi sát hạch đầu tiên của năm). Ngoài TT DTLX Hoàng Gia, các bác có thể tham khảo bên em (TT Đào Tạo và Sát Hạch Lái Xe - Q12, trên đường Lê Thị Riêng), còn 1 TT nữa là ở Nguyễn Ảnh Thủ - Q12

Học và thi thực hành tại sân bên em, giờ học thực hành tối đa 84g (2 tháng học thực hành, nếu các bác rớt, bên em sẽ đào tạo lại cho tới đợt thi sau, lỡ rớt 2 - 3 cũng vậy, nhưng chỉ tối đa 84g) nên về thực hành các bác yên tâm, chủ yếu các bác học lý thuyết cho tốt để thi.

Thân chào
chào trung tâm
cho mình hỏi mình hôm nay vừa đậu sát hạch vậy khoảng khi nào có bằng lái vậy.
cám ơn trung tâm

Tập Lái
14/3/16
2
1
3
46
Tôi cũng học ở đây, thi 12.12.2015 đến nay chưa có bằng. Muốn khiếu nại mà chẳng biết gặp ai.

Hạng B1
23/7/15
57
7
8
Tôi cũng học ở đây, thi 12.12.2015 đến nay chưa có bằng. Muốn khiếu nại mà chẳng biết gặp ai.
trời đã thi tốt nghiệp hay thi sat hạch?
mình thi đậu sau đúng 10 ngày làm việc mình lên thẳng chổ trung tâm tiên thanh hóc môn lấy bằng luôn vì cần bằng gấp

Hạng B1
23/7/15
57
7
8
Vụ này vẫn chưa kết thúc, họ tổ chức cho thi nhưng không gửi hồ sơ làm bằng lên sở. Có rất nhiều học viên đến nay hơn 3 tháng chưa có bằng.
Mọi người share mạnh để thanh tra sở vào cuộc chấn chỉnh mấy trung tâm tà ma này nhé.

http://vietq.vn/hoc-bang-lai-o-to-hoainhung-khong-biet-bao-gio-thi-duoc-d73446.html
phải làm dữ mới đc bạn
mình đăng kí cuối tháng 3 năm ngoái thì phải thì đầu tháng 1 mới đc sát hạch, và ngày 20.1 mới đc cầm cái bằng trên tay