Hạng B2
15/9/15
113
45
28
City Garden Bình Thạnh
ah hoàng gia đúng 3 tháng thi đó bác :)
mình mai lên vp nó lấy tiền lại chấp nhận bỏ thêm tiền học cho đàng hoàng vậy
bên này dạy thực hành như cc chạy đc 3 buổi toàn trong cái sân bé tẹo chạy trên đường chưa đc 1h
nản.
bác định lấy bằng luôn ah ...
mai mình cũng lên hỏi nó thử coi sao . nếu ko ổn cũng đòi tiền luôn

Hạng B2
15/9/15
113
45
28
City Garden Bình Thạnh
ah hoàng gia đúng 3 tháng thi đó bác :)
mình mai lên vp nó lấy tiền lại chấp nhận bỏ thêm tiền học cho đàng hoàng vậy
bên này dạy thực hành như cc chạy đc 3 buổi toàn trong cái sân bé tẹo chạy trên đường chưa đc 1h
nản.
bác định lấy bằng luôn ah ...
Bác lên vp của nó hỏi xem sao. rồi có gì báo mình. rút tiền dc thì tui với bác đi hoc chung trường khác cho vui

Hạng B1
23/7/15
57
7
8
Bác lên vp của nó hỏi xem sao. rồi có gì báo mình. rút tiền dc thì tui với bác đi hoc chung trường khác cho vui
mình có lên vp nó hẹn mình hôm nay 3h lên
mà mình nghĩ no sẽ trả tiền mà quan trọng là bao nhiêu thôi bác.
nó nhìn mình nó biết mình muốn j nó hẹn mình 3h chiều hôm nay lên.

Hạng B2
15/9/15
113
45
28
City Garden Bình Thạnh
mình có lên vp nó hẹn mình hôm nay 3h lên
mà mình nghĩ no sẽ trả tiền mà quan trọng là bao nhiêu thôi bác.
nó nhìn mình nó biết mình muốn j nó hẹn mình 3h chiều hôm nay lên.
ok bác lên trước coi tình hình sao. làm căng lên coi nó có cho thi sớm ko? còn ko đòi tiền. chiều nay tui họp giao ban cuối tuần chứ ko cũng lên quậy nó 1 trận.

Hạng B1
23/7/15
57
7
8
ok bác lên trước coi tình hình sao. làm căng lên coi nó có cho thi sớm ko? còn ko đòi tiền. chiều nay tui họp giao ban cuối tuần chứ ko cũng lên quậy nó 1 trận.
tôi cũng trong giờ làm mà phải trốn lên làm việc ra lẽ với bọn chó đó.
mất thời gian quá mệt mõi có tấm bằng

Hạng D
25/2/11
1.765
1.424
113
47
Theo em được biết, do chỗ này không có nơi sát hạch nên phải nhờ 1 trung tâm khác.
Khi xưa liên kết với 1 trường để gởi danh sách sát hạch, bây giờ trường đó rút lui rồi, nên chịu trận.
Nếu gởi được vào 1 trường khác, từ khi gởi ds lên Sở đến khi thi sát hạch là 3 tháng. Do đó, nếu may mắn, đến cuối tháng 1 các bác mới được thi sát hạch.

Hạng B2
15/9/15
113
45
28
City Garden Bình Thạnh
Theo em được biết, do chỗ này không có nơi sát hạch nên phải nhờ 1 trung tâm khác.
Khi xưa liên kết với 1 trường để gởi danh sách sát hạch, bây giờ trường đó rút lui rồi, nên chịu trận.
Nếu gởi được vào 1 trường khác, từ khi gởi ds lên Sở đến khi thi sát hạch là 3 tháng. Do đó, nếu may mắn, đến cuối tháng 1 các bác mới được thi sát hạch.
nó báo ngày 8/1 thi sách hạch. mà ko biết có chính xác không nữa

• Like
Reactions: minh.nguyễn
h niềm tin đánh mất cmnr chẳng muốn tin tưởng vào nó nữa có cả báo lao động viết lên bức xúc anh em

Các bác nếu đăng ký khóa mới bây giờ phải qua Tết mới sát hạch, nhanh nhất là cuối T2/2016 (khóa thi sát hạch đầu tiên của năm). Ngoài TT DTLX Hoàng Gia, các bác có thể tham khảo bên em (TT Đào Tạo và Sát Hạch Lái Xe - Q12, trên đường Lê Thị Riêng), còn 1 TT nữa là ở Nguyễn Ảnh Thủ - Q12

Học và thi thực hành tại sân bên em, giờ học thực hành tối đa 84g (2 tháng học thực hành, nếu các bác rớt, bên em sẽ đào tạo lại cho tới đợt thi sau, lỡ rớt 2 - 3 cũng vậy, nhưng chỉ tối đa 84g) nên về thực hành các bác yên tâm, chủ yếu các bác học lý thuyết cho tốt để thi.

Thân chào

• Like
Reactions: minh.nguyễn
Hạng B1
23/7/15
57
7
8
nó báo ngày 8/1 thi sách hạch. mà ko biết có chính xác không nữa
bây giờ nó bảo mất 50%
lúc lên thì nghẹt người ở đó chửi bởi giống đánh lộn. loạn rồi.
nó bảo giờ lịch thi rồi chịu khó.
chắc a e mình bỏ tiền đi tự học bổ túc chạy xe bên ngoài thôi chắc tôi phải đk học lai xe bên ngoài thôi.