Tập Lái
29/7/17
41
12
8
38
Bác sales cho tôi giá tốt thật sự, sau khi trừ hết mọi khuyến mãi. Tôi có nhu cầu mua mà cứ giá trên trời 89x + chỉ có ít phụ kiện thêm. Giá down hết mức hãy báo cho tôi nha. Màu xanh đen và có xe liền.
Em có tham khảo hết 3 hãng honda ở sài gòn và em có giá tốt cho bác ở Honda PT bên Bình Tân Võ Văn Kiệt, có 2 trường hợp thế này cho bác luôn :

1 - bạn A sale giữ giá đúng 898 + thuế giá xe cũ là 95 t+ 5 options đi kèm tặng thêm + và em deal với bạn sale xin xỏ thêm cho em thêm một hoặc hai phụ kiện
2- bạn B sale tự down giá rẻ hơn giá showroom ( cái này có lẽ bạn sale tự cắt commission của mình để chạy doanh số, thường là rẻ hơn 10t ) + thuế giá xe cũ 95 + option đi kèm , và dĩ nhiên với giá này bạn sale ko thể xin thêm cho em phụ kiện

=> suy ra gia bằng nhau hết cả bác . đươkc cái này mất cái kia. Còn không bác đợi thêm 2 tháng nữa bên thuế mới cập nhật lại giá bán của honda civic lúc đó bác đóng thuế trước bạ 10% theo đúng giá bán 898 , bác lợi thêm được vài triệu.

Bác cần sale nào em cho bác số đt sale đó ...Chúc bác sớm có được giá tốt, chứ giá civic giờ lăn bánh vẫn trên dưới 1 tỉ nha bác, không rẻ hơn được nữa.

Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Cho em hỏi xíu em mua ở đại lý A vì giá tốt nhưng bảo trì đem qua đại lý B vì gần nhà đc ko ạ?

• Like
Reactions: vqhung611
Hạng B2
17/5/17
235
47
28
32
Cho em hỏi xíu em mua ở đại lý A vì giá tốt nhưng bảo trì đem qua đại lý B vì gần nhà đc ko ạ?
Bảo hành toàn quốc mà bác. Nơi nào có đại lý - nơi ấy bác bước vào hiên ngang hoy hehee

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hamaxx1977
Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Bảo hành toàn quốc mà bác. Nơi nào có đại lý - nơi ấy bác bước vào hiên ngành hoy hehee
Bảo hành thì toàn quốc nhưng hình như hộ khẩu tỉnh thành nào thì phải mua showroom trong tỉnh thành ấy thì phải!? Vì showroom ở Bình Dương báo với em là dù muốn nhưng không thể bán cho em vì em hộ khẩu Xì Gòn.

• Like
Hạng B2
30/10/13
238
37
28
www.giaxeotohonda.com.vn
Bảo hành thì toàn quốc nhưng hình như hộ khẩu tỉnh thành nào thì phải mua showroom trong tỉnh thành ấy thì phải!? Vì showroom ở Bình Dương báo với em là dù muốn nhưng không thể bán cho em vì em hộ khẩu Xì Gòn.
Đúng rồi ah , tỉnh nào có S/r rồi thì Dealer khác sẽ ko được phép bán vào tỉnh đó .

• Like
Tập Lái
29/7/17
41
12
8
38
Ối bác ơi em ở vũng tàu chưa có showroom vậy em mua đâu cũng được pk bác ?

• Like
Reactions: vqhung611