Hạng B2
17/7/10
223
51
28
biết lá vậy nhưng ko cắt giá nó cao chót vót bao nhiêu người mua. ko chỉ xe hàn, nhựt bổn cũng vậy, nói chỉ xe hàn thì oan cho nó, nói tóm lại phiên bản về việt nam đa số là base. Nếu tâm lý xe hàn ráp ko cứng cáp thì mua xe nhật ráp đi. Các xe ráp ở vn (nhựt và hàn) phần nội thất (nhựa) chắc chắn ko bằng nhập.
tính mua crv nhưng cuối cùng hỏi toàn ko có xe

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Cụ thể là Showroom nào Bác?? Với lại nếu Bác ở Miền Nam, Bác có đủ tự tin để đặt và lấy xe từ Miền Bắc???
em ko rành, em chỉ dạo form ngoài đó thấy giá đó nên nói, ko quảng ko cáo. Bác lấy xe miền ngoài cũng đc, có ai nói j đâu, miễn 1 bên giao xe 1 bên giao tiền, miền ngoài có show cũng mở ở sg chứ có j đâu, chắc các bác ko để ý giá miền ngoài lại rẻ hơn, đặc biệt là hà lội. Bác mua nhận xe rồi chuyển vào đây hay tự lái cũng đc quan trọng là..... cái giá chênh lệch đó có đáng ko. 3-4 triệu thì ko đáng, 90-100 triệu thì có thể đáng

Hạng B1
11/9/17
66
8
8
38
em ko rành, em chỉ dạo form ngoài đó thấy giá đó nên nói, ko quảng ko cáo. Bác lấy xe miền ngoài cũng đc, có ai nói j đâu, miễn 1 bên giao xe 1 bên giao tiền, miền ngoài có show cũng mở ở sg chứ có j đâu, chắc các bác ko để ý giá miền ngoài lại rẻ hơn, đặc biệt là hà lội. Bác mua nhận xe rồi chuyển vào đây hay tự lái cũng đc quan trọng là..... cái giá chênh lệch đó có đáng ko. 3-4 triệu thì ko đáng, 90-100 triệu thì có thể đáng
Nếu có mức giá chênh lệch 90-100 triệu như Bác nói, thì rất Đáng như Bác nói. Thậm chí nếu có thông tin chính xác, mình cũng sẽ mua 1 xe từ Hà nội, rùi vào Nam bán lại. Lời to...hihihi

Hạng B2
17/2/09
359
77
28
NHA TRANG
Em đang đi tucson 2014 xe nhập, định đổi qua xe 2017 vì có cái cốp điện sau thấy hay hay. Nhưng khi đi test thì ghế ngồi ko sướng bằng em 2014 của em, cứng hơn, ngắn hơn, cảm giác ngồi cứ hụt chân. Nên thôi quyết định giữ em 2014 chạy. Có đổi thì sau có tiền đổi hẳn GLC, ý kiến cá nhân là thế. Bác cứ đi test thử, ngồi trước ngồi sau từng xe trong phân khúc. Tucson thì chắc chắn là ghế to và thoải mái hơn CX-5 rồi

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Nếu có mức giá chênh lệch 90-100 triệu như Bác nói, thì rất Đáng như Bác nói. Thậm chí nếu có thông tin chính xác, mình cũng sẽ mua 1 xe từ Hà nội, rùi vào Nam bán lại. Lời to...hihihi
chắc bác ko để ý, giá huyndai ngoài hà lội nó rẻ hơn do huyndai nó thấy dân trong nam giàu hơn nên bán mắc hơn (vì giá trước bạ ngoài đó 12% nên chênh lệch là do 2% trước bạ này). Các sâu đều biết đều này nhưng ko tiện nói ra khi tư vấn với khách trong nam.

Hạng B1
11/9/17
66
8
8
38
chắc bác ko để ý, giá huyndai ngoài hà lội nó rẻ hơn do huyndai nó thấy dân trong nam giàu hơn nên bán mắc hơn (vì giá trước bạ ngoài đó 12% nên chênh lệch là do 2% trước bạ này). Các sâu đều biết đều này nhưng ko tiện nói ra khi tư vấn với khách trong nam.
Chính xác như Bác nói nhưng chênh lệch khoảng 5-7 triệu gì thôi Bác ơi. Cũng bù với chi phí vận chuyện xe từ Bắc vào Nam. Nếu hơn giống như mình đã chia sẻ, Sale trong Nam lấy xe ở miền Bắc bán ra cho khách lời chán. Cần gì phải đặt từ nhà máy Hyundai Thành Công. Đôi lời chia sẻ với Bác.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Chính xác như Bác nói nhưng chênh lệch khoảng 5-7 triệu gì thôi Bác ơi. Cũng bù với chi phí vận chuyện xe từ Bắc vào Nam. Nếu hơn giống như mình đã chia sẻ, Sale trong Nam lấy xe ở miền Bắc bán ra cho khách lời chán. Cần gì phải đặt từ nhà máy Hyundai Thành Công. Đôi lời chia sẻ với Bác.
em thấy ngoài đó chào 779 so với 815 (bản 2.0 base) thì cũng kha khá đó