Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Nếu mình offer Sếp được cái giá bác vừa nêu, trong tuần này Bác sắp xếp qua Showroom mình 66 phổ quang được ko? khe khe.
thời gian này mình tạm chưa mua, coi tình hình sao đã, hình như những ai ko gấp cũnh sẽ như mình. Thích san hơn mà chênh lệch quá.

Tập Lái
13/5/16
4
1
3
40
Chính xác như Bác nói nhưng chênh lệch khoảng 5-7 triệu gì thôi Bác ơi. Cũng bù với chi phí vận chuyện xe từ Bắc vào Nam. Nếu hơn giống như mình đã chia sẻ, Sale trong Nam lấy xe ở miền Bắc bán ra cho khách lời chán. Cần gì phải đặt từ nhà máy Hyundai Thành Công. Đôi lời chia sẻ với Bác.
Sau một thời gian nghiên cứu thì mình quyết định chốt Tucson Turbo 1.6. Bác sale đi ngang inbox cho mình xin cái giá cuối để chốt cọc trong tháng 9 nhé. Thanks.
p/s: Mấy bác sale đừng đưa giá 950 kèm KM nhé, mình đã tham khảo một số chỗ rồi.

• Like
Reactions: drngsanh
Hạng B1
11/9/17
66
8
8
38
Sau một thời gian nghiên cứu thì mình quyết định chốt Tucson Turbo 1.6. Bác sale đi ngang inbox cho mình xin cái giá cuối để chốt cọc trong tháng 9 nhé. Thanks.
p/s: Mấy bác sale đừng đưa giá 950 kèm KM nhé, mình đã tham khảo một số chỗ rồi.
Nếu được Bác ghé Showroom mình 66 phổ quang, mình đề xuất Sếp ưu ái bán giá vốn cho Bác luôn Bác nhé. Lợi nhuận nếu mình bán đúng giá 980 triệu là 6%. Đối với anh chị em trong diễn đàn OS, bên mình bán để lấy chỉ tiêu. Rất mong được gặp bác. chào thân ái

• Like
Reactions: inter1908
Hạng B1
11/9/17
66
8
8
38
thời gian này mình tạm chưa mua, coi tình hình sao đã, hình như những ai ko gấp cũnh sẽ như mình. Thích san hơn mà chênh lệch quá.
Mình đồng ý. Mình cũng đang hóng thuế và chính sách ô tô cho năm 2018. Cũng mong là có giảm để khách hàng dễ tiếp cận mua xe hơn. tất cả anh chị em trong diễn đàn OS mà lấy xe bên mình, mình sẽ cố gắng offer giá cực tốt hoặc giá vốn. hi vọng được gặp Bác trong thời gian không xa. thân ái

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Hình như có giá 930 đó. Bác check thử có giảm thêm nữa được không?

Hạng B1
4/6/17
96
81
18
38
Nếu được Bác ghé Showroom mình 66 phổ quang, mình đề xuất Sếp ưu ái bán giá vốn cho Bác luôn Bác nhé. Lợi nhuận nếu mình bán đúng giá 980 triệu là 6%. Đối với anh chị em trong diễn đàn OS, bên mình bán để lấy chỉ tiêu. Rất mong được gặp bác. chào thân ái
Chiều nay vừa chạy ra Phổ Quang thì đại lý k còn chiếc Tuc 1.6 nào mà :)

Hạng B1
11/9/17
66
8
8
38
Chiều nay vừa chạy ra Phổ Quang thì đại lý k còn chiếc Tuc 1.6 nào mà :)
Tucson 1.6 hiện giờ showroom nhận đơn hàng của khách hàng trước. Dự kiến tuần thứ 2 của Tháng 10 sẽ giao xe về cho khách hàng. Nhà máy không lắp kịp xe để giao cho khách. Mong bác thông cảm. mà bác qua tới, bạn Sale nào tiếp bác và nồng nhiệt không?