Hạng C
5/8/13
566
827
93
39
Saigon
Bác @truongbinhdong cho hỏi: trên đường từ Phan Thiết ra Nha trang, có quán ăn trưa nào ok?
Cảm ơn
Đoạn này em hay đi từ SG sáng sớm, nếu đi sớm em hay ăn sáng ở Phan Rang rồi ăn trưa ở Nha Trang không à, nên em cũng khơng rành lắm. Nếu bác đi trễ thì canh giờ ăn trưa cơm gà Khánh Kỳ ở Phan Rang cũng ngon đó bác. Giá rẻ

Hạng B1
27/3/16
82
119
33
31
QL 14 đường đẹp quá,không biết xxx có bắn rát ko anh.

Hạng D
3/12/09
4.125
12.259
113
Em cũng có con vietmap mà ko xài. Thấy dùng cái phone nó search thông tin cho nhanh gọn lẹ. Mỗi lần em gõ chữ "Hồ Chí Minh" thôi mất hết cmn 5phut rồi. Hihi
VM cơ chế search cui bắp lắm bác Dong! muốn sd nó nhuyễn phải nhơ Gmap định hướng trước đâu đó mới ok.
Nhà em thương dùng tính năng search voice của Google khi đến một địa phương. Bác nói ba xã ngồi phía sau mở 3G rôi hỏi GG băng giọng nói rất nhanh gọn. Kết quả có ngay trước mắt. VD: đến Q Ngãi gọi cơm gà Ba Luận sẽ có ngay địa chỉ. Lấy đ/c đó nhập vao VM cho nó dẫn offline tới bến:).

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
VM cơ chế search cui bắp lắm bác Dong! muốn sd nó nhuyễn phải nhơ Gmap định hướng trước đâu đó mới ok.
Nhà em thương dùng tính năng search voice của Google khi đến một địa phương. Bác nói ba xã ngồi phía sau mở 3G rôi hỏi GG băng giọng nói rất nhanh gọn. Kết quả có ngay trước mắt. VD: đến Q Ngãi gọi cơm gà Ba Luận sẽ có ngay địa chỉ. Lấy đ/c đó nhập vao VM cho nó dẫn offline tới bến:).
Ờ hén, thanks bác

• Like
Reactions: truongbinhdong