Hạng C
5/8/13
566
827
93
39
Saigon
Em bị ngại đi tàu thuyền nên em cứ đi tới chỗ nào ô tô còn đi đc thôi. Thấy mấy ảnh bác đi ăn chơi ở đảo mà cũng khoái :)
Cái mùa này đi biển là tuyệt vời bác à, biển trong xanh. Về rồi lại còn muốn đi nữa

Hạng B1
31/3/16
99
102
33
Q5, HCM
Đọc mà sướng người luôn bác ơi, khoái cách viết nhiệt tình của bác lắm, chắc ráng cày kiêm $ làm 1 chuyến wa

• Like
Reactions: truongbinhdong
Tập Lái
30/7/13
5
1
1
Cảm ơn Bác chủ thớt nhiều.
Bác chắc là có đi qua đèo Cả và đèo Cù Mông. Bác cho biết đi qua các đèo này có nguy hiểm lắm không. Bởi vì em nghe nói, qua 2 đèo này nguy hiểm lắm.
Em tính trong tháng cũng định đi hành trình này (lúc đi quốc lộ 14, lúc về quốc lộ 1A)

• Like
Reactions: Man_of_Cars
Hạng D
24/1/15
1.012
2.574
113
Tại thời điểm này thì biển từ đâu trở vào là còn tắm an toàn vậy mấy bác?

Hạng C
5/8/13
566
827
93
39
Saigon
Cảm ơn Bác chủ thớt nhiều.
Bác chắc là có đi qua đèo Cả và đèo Cù Mông. Bác cho biết đi qua các đèo này có nguy hiểm lắm không. Bởi vì em nghe nói, qua 2 đèo này nguy hiểm lắm.
Em tính trong tháng cũng định đi hành trình này (lúc đi quốc lộ 14, lúc về quốc lộ 1A)
Em thấy cũng an toàn, bình thường thôi bác à. Thong thả chạy, đừng vượt ẩu là ok rồi. Có đèo lò xo thì hơi vắng do xe khách ko chạy đường đó nữa, nhưng nhìn chung là ổn

• Like
Reactions: congto1972
Hạng C
5/8/13
566
827
93
39
Saigon
Đọc mà sướng người luôn bác ơi, khoái cách viết nhiệt tình của bác lắm, chắc ráng cày kiêm $ làm 1 chuyến wa
Hồi đó em cũng giống bác, đôc bài người khác mà nôn nao. Nhưng cố gắng lên lịch, gia đình đồng lòng thì cỡ nào cũng đi được

• Like
Reactions: Khoapie
Hạng B2
30/10/10
149
98
43
maytinhsaigon.com
Nhìn bác chủ đi mà em nôn nao quá, chắc đợi cuối tháng lấy bằng xong vợ chồng em và F1 làm chuyến nhẹ nhàng trăng mật.
Heheh cưới xong hơn 2 năm chưa có dịp đi trăn mật, giờ thấy cảnh này thèm quá.kkkk

• Like
Hạng B2
13/1/11
208
8
18
42
Cho e hỏi bác chủ 1 câu:
Đọc trong bài thấy kiến thức bác nhiều quá: Địa danh, lịch sử... Đến cáp treo... đâu ra vậy bác??? Ngưỡng mộ quá!!!

• Like