Hạng C
5/8/13
566
827
93
39
Saigon
VM cơ chế search cui bắp lắm bác Dong! muốn sd nó nhuyễn phải nhơ Gmap định hướng trước đâu đó mới ok.
Nhà em thương dùng tính năng search voice của Google khi đến một địa phương. Bác nói ba xã ngồi phía sau mở 3G rôi hỏi GG băng giọng nói rất nhanh gọn. Kết quả có ngay trước mắt. VD: đến Q Ngãi gọi cơm gà Ba Luận sẽ có ngay địa chỉ. Lấy đ/c đó nhập vao VM cho nó dẫn offline tới bến:).
Tại em thấy xài con vietmap nó cũng choáng chỗ trên cái taplo xe quá nên em không xài luôn. Xài con SS note3 dẫn đường bằng googlemap hoặc here map là chuẩn rồi. GMap có tính năng lập bản đồ cá nhân riêbg cũng khá hay bác nghiên cứu thử.
https://youtu.be/eMyxMp-CY-A

2/3/14
1.327
1.287
113
Hè 2016: Lên rừng xuống biển - Miền Trung du ký
F1 nhà e 2,5 tuổi đi tới ngày thứ 7 còn khõe vậy đây ah, các bác k phải lo cho bé, nếu trong người k bệnh thì bé khõe nhất nhà đấy, nhờ nó ca hát làm trò mà e chạy xe cũng đỡ buồn ngủ....
Sao bác đi ngang sông Cầu mà k ăn bê thui
Hè 2016: Lên rừng xuống biển - Miền Trung du ký

Hạng B2
6/12/14
454
1.957
93
Đi 1 lần cho biết, chứ chả có gì để mà chơi. Máy game miễn phí thì chán òm, xuống cấp hư tè le...[/QUOTED
Đúng là" Chưa đi chưa biết Bà Nà. Đi rồi mới biết ở nhà sướng hơn". E đi Bà Nà tháng rồi, xếp hàng hơn 4 tiếng mới lên tới đỉnh.