Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Re: Du lịch hè Carnaval cùng OS - GMFC -Viet nam Cruze Club ! Offline Phan Thiết dip lễ 2/9

Ban Tổ Chim xin nhắc 1 lần nữa: Bác nào chưa có bộ đàm thì tranh thủ qua Viễn Tín thuê hay mua nhé, không có Ban Tổ Chim không dám cho nhập đoàn đâu.

Trong Os đã từng bị dồn toa rồi.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Re: Du lịch hè Carnaval cùng OS - GMFC -Viet nam Cruze Club ! Offline Phan Thiết dip lễ 2/9

Vquoc nói:
hominhkhang nói:
Vquoc nói:
vinh khanh nói:
LeoTruong nói:
yeu xe hoi nói:
Tất cả phòng ở Phong Lan resort là đều do BTC đã ứng tiền ra book tạm thời trước,và phòng số lượng phòng ở trên PL resort đã để lại cho VCC, và khi đến ở mọi người sẽ thanh toán trực tiếp với lễ tân ,tiền quyết tâm là tiền giữ phòng thôi ạ.Nên các bác xem lại nhé.Anh Leo Truong đã nhường Phòng cho bác Teddy và lấy phòng 1,4 tr với mục đích để mọi người hài lòng với chuyến đi và happy nhất trong chuyến đi này,BTC sẽ cố gắng hết sức cố thể để đáp ứng nhu cầu phòng của mọi người,

Theo nhưng thông tin confirm thì bác Teddy chuyển theo hướng gió khác nên em xin phép được lấy lại phòng 1 trẹo của em.
Để cho em đi Bác - hehhe em tính là ở lại 2 đêm. nên giá 1chai quá phù hợp/ Hay thế này. em phụ Bác quả 400k chênh lệch bằng hình thức ăn nhậu sau Gala/ Bác có lăn tăn gì với đề nghị của em không? ok nhé Bác
hi bác vinhkhanh
em cũng tính ở lại qua chiều 2/9 mới dzề.nếu có bác ở lại thì vui quá.
mấy bác không đọc kỹ luật lệ à, ai ở lại thêm 1 ngày phạt 5 triệu xung vào túi em....
trời.bác làm em sợ wa'.nên e đổi kế hoạch theo đoàn về nhưng tới baria e dzot qua vũng tàu vậy.hehe.bác nào off VT thì chơi thêm 1 ngày nữa với em nha.
Em bắt đền Bác hominhkhang nhé - Đang có bạn nhậu tự nhiên bỏ về là sao? em ứ chịu đâu

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48

Thông tin về bộ đàm:

Bên Viễn Tín có chương trình mua 5 tặng 1. Hiện tại đã có 11 người đăng ký cho Yeu Xe Hơi rùi. Nếu bác nào có nhu cầu thì đăng ký liền không mất phần. Gọi cho Yeu Xe Hơi với số điện thoại ở ngay dưới chữ ký - trang 1.

Giá tự mua là: 980K/1 cái.
Giá mua 5 tặng 1 là: 820K/1 cái

Em nghĩ bác Vinh Khanh hay bác Le Khuong nếu chưa có thì đăng ký liền mua đi. Bộ đàm này mình còn xài cho mấy lần off sau nên em nghĩ mua lần này sẽ lợi. Lần sau chưa chắc gom đủ 6 người để mua 5 tặng 1 đâu ạ.

Theo em biết thì hiện tại Ban Tổ Chim đang cố gắng mượn bộ đàm cho các bác nhưng cũng rất khó vì thường mỗi người đều sắm 1 cái nên cũng khó mượn lắm ạ.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50

@YXH: Hôm qua có nói với minhtri87 về vụ bộ đàm. Minhtri nói để liên lạc với B. Để anh pm số minhtri.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương

LeoTruong nói:
Thông tin về bộ đàm:

Bên Viễn Tín có chương trình mua 5 tặng 1. Hiện tại đã có 11 người đăng ký cho Yeu Xe Hơi rùi. Nếu bác nào có nhu cầu thì đăng ký liền không mất phần. Gọi cho Yeu Xe Hơi với số điện thoại ở ngay dưới chữ ký - trang 1.

Giá tự mua là: 980K/1 cái.
Giá mua 5 tặng 1 là: 820K/1 cái

Em nghĩ bác Vinh Khanh hay bác Le Khuong nếu chưa có thì đăng ký liền mua đi. Bộ đàm này mình còn xài cho mấy lần off sau nên em nghĩ mua lần này sẽ lợi. Lần sau chưa chắc gom đủ 6 người để mua 5 tặng 1 đâu ạ.

Theo em biết thì hiện tại Ban Tổ Chim đang cố gắng mượn bộ đàm cho các bác nhưng cũng rất khó vì thường mỗi người đều sắm 1 cái nên cũng khó mượn lắm ạ.
Em bảo Bác Y XH tự xử cho em - mượn đc thì tốt nhất, vì cái vụ này mà V1 và em này nọ. Tuy nhiên đến nước cuối thì phải chơi thôi. Mà không cho đi chung thì em đi cách xa ra vậy... hehee

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

lekhuong nói:
Riêng cái vụ này LK có cách này hay lắm nha. Thằng em ruột làm cntt, nó lấy máy về check, rùi cho LK xài vài ngày. Máy mới 100% nha
Cài đặt đúng tần số Os nha bác.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương

Chậm 1s nói:
lekhuong nói:
Riêng cái vụ này LK có cách này hay lắm nha. Thằng em ruột làm cntt, nó lấy máy về check, rùi cho LK xài vài ngày. Máy mới 100% nha
Cài đặt đúng tần số Os nha bác.
Sao không check vài tá " 12cai/tá" một lần rồi chia cho anh em xài hả bác - em có nhu cầu đó. cám ơn Bác

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

Hôm qua bên Viễn Tín đã giao đầy đủ 12 bộ đàm và bộ sặc trên xe hơi.Chuẩn bị tinh thần tuần sau thui !