Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Re: Du lịch hè Carnaval cùng OS - GMFC -Viet nam Cruze Club ! Offline Phan Thiết dip lễ 2/9

yeu xe hoi nói:
Hôm qua bên Viễn Tín đã giao đầy đủ 12 bộ đàm và bộ sặc trên xe hơi.Chuẩn bị tinh thần tuần sau thui !

Quá tốt rồi. Nhớ kiểm tra cẩn thận nhe mấy bộ charge nhe YXH. Lúc trước có nhiều trường hợp đưa lộn đồ charge nên charge không vô.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Re: Du lịch hè Carnaval cùng OS - GMFC -Viet nam Cruze Club ! Offline Phan Thiết dip lễ 2/9

Các Bác làm em rạo rực quá - đi chơi mà gom lúa cả năm nay chưa đủ. Sang tuần em rỗi vài ngày trong giờ hành chánh, các Bác cần gì hỗ trợ cho em hay, em chạy lăng xăng cho nhé.

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

Khẩn: các bác vui lòng sms tên và năm sinh của thành viên gia đình mình cho Bách để bảo hiểm AAA tài trợ bảo hiểm du lịch ạ. Sáng thứ hai 26/8 phải gửi danh sách rồi ạ.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

Chuyển đi offline tại Phan Thiết của Viet nam Cruze Club and Friends sẽ được bảo hiểm AAA tài trợ bảo hiểm du lịch, và tặng mỗi xe một thùng nước suối.
Để hoàn tất hồ sơ bảo hiểm cho chuyến đi cho từng xe mọi người vui lòng PM vào inbox của em nội dung như sau
Đầy đủ họ tên ,năm sinh của từng thành viên đi trên xe nhé,và cả số điện thoại nữa.
Để em hoàn thiện hồ sơ gửi cho Bảo Hiểm AAA, trong ngày 26/8 nhé .
Thanks mọi người

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48

yeu xe hoi nói:
Chuyển đi offline tại Phan Thiết của Viet nam Cruze Club and Friends sẽ được bảo hiểm AAA tài trợ bảo hiểm du lịch, và tặng mỗi xe một thùng nước suối.
Để hoàn tất hồ sơ bảo hiểm cho chuyến đi cho từng xe mọi người vui lòng PM vào inbox của em nội dung như sau
Đầy đủ họ tên ,năm sinh của từng thành viên đi trên xe nhé,và cả số điện thoại nữa.
Để em hoàn thiện hồ sơ gửi cho Bảo Hiểm AAA, trong ngày 26/8 nhé .
Thanks mọi người

Các bác chỉ PM, SMS hay email riêng cho YXH. Đừng post thông tin cá nhân lên trên này nhe mấy bác.

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83

E chưa có áo đồng phục có đu dây được hok mấy bác ???

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

dulichtt nói:
E chưa có áo đồng phục có đu dây được hok mấy bác ???
Vấn đề là không phải có áo đồng phục or bất cứ điều kiện gì để tham gia!,bác cứ tham gia và nhận áo động phục nhé,vì bác lúc trước có đăng ký thì phải.
Đợt này đi có nhiều xe lắm,cả genesis coupe nữa,chứ ko phải rằng buộc điều kiện gì

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50

@YXH: Không biết trước khi đòan lên đường, em có ghé anh để lấy cái áo đồng phục GMFC đưa giúp bác vinhkhanh (tới lấy 3tỷ2 luôn đi). Anh giữ 1 năm nay rồi

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương

Poorguy nói:
@YXH: Không biết trước khi đòan lên đường, em có ghé anh để lấy cái áo đồng phục GMFC đưa giúp bác vinhkhanh (tới lấy 3tỷ2 luôn đi). Anh giữ 1 năm nay rồi
Chào Bác _ Bác Poor nhiệt tình quá, em cám ơn Bác nhiều. Bác có tham gia không em hậu tạ bác nhé. Em đã chuẩn bị sẵn rượu đa tạ bác rồi nè
Bác Y X H - em cũng đa tạ Bác luôn ( Em pm cho bác danh sách nhà em rồi nhé)