Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Re: Du lịch hè Carnaval cùng OS - GMFC -Viet nam Cruze Club ! Offline Phan Thiết dip lễ 2/9

vinh khanh nói:
lekhuong nói:
LK xin báo cáo lại các pác. LK mượn được 6 cái bộ đàm. Pác nào có nhu cầu thì cho LK biết nha. Tất cả đều được cài đặt đúng tần số theo Viễn Tín. Ko phải đắn đo nha. Xin 1 chai bia thôi ạ
Chào Bác - em không có bia em hậu tạ Bác ly rượu nhạt được không ạ??
Vụ beer các bác cứ lo nà seo? Em dự ring theo 5 thùng nhoa?

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Re: Du lịch hè Carnaval cùng OS - GMFC -Viet nam Cruze Club ! Offline Phan Thiết dip lễ 2/9

Chậm 1s nói:
vinh khanh nói:
lekhuong nói:
LK xin báo cáo lại các pác. LK mượn được 6 cái bộ đàm. Pác nào có nhu cầu thì cho LK biết nha. Tất cả đều được cài đặt đúng tần số theo Viễn Tín. Ko phải đắn đo nha. Xin 1 chai bia thôi ạ
Chào Bác - em không có bia em hậu tạ Bác ly rượu nhạt được không ạ??
Vụ beer các bác cứ lo nà seo? Em dự ring theo 5 thùng nhoa?

Có Bác nào góp " mồi bén" với Bác Cham 1S chửa ah?

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48

Đêm gala thì mồi đầy nhóe. Chỉ sợ mấy bác ăn không hết í chứ.

Có pác nào thick uống rượu ngâm cây mật nhân hem.? Còn gọi là sâm alipas, vị rất đắng. Uống ko quen ki uống nổi luôn. Cám ơn pác vinh khanh nhìu, đúng khẩu vị luôn. Hic hà

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

lekhuong nói:
Có pác nào thick uống rượu ngâm cây mật nhân hem.? Còn gọi là sâm alipas, vị rất đắng. Uống ko quen ki uống nổi luôn. Cám ơn pác vinh khanh nhìu, đúng khẩu vị luôn. Hic hà
Tiệc gala có bia và gụ thì..... hayzaaaa... good nho a.

Tập Lái
29/8/13
4
0
0
35
Bình Phước

Kieugiang nói:
Cho em xin đặt 1 cục gạch ạ, để em rủ thử vợ cả nhà em có đi không. Nếu không đi em rủ vợ 3 đi, còn như cả 2 em không ai đi thì 1 mình em với vợ 2 đơn độc trên hành trình quá hix.
Thế bác cho em ké với! kaka, bên em 4ng lớn, 1 trẻ em! đến nơi xuất phát thì alo em nhảy qua xe bác ! lái phụ kaka

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/5/08
282
18
18

Hic, các bác xôm tụ quá... Thèm quá mà ko đi dc....

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

moonmoon nói:
Hic, các bác xôm tụ quá... Thèm quá mà ko đi dc....

Tập Lái
4/1/13
34
0
6

Hansunam nói:
Kieugiang nói:
Cho em xin đặt 1 cục gạch ạ, để em rủ thử vợ cả nhà em có đi không. Nếu không đi em rủ vợ 3 đi, còn như cả 2 em không ai đi thì 1 mình em với vợ 2 đơn độc trên hành trình quá hix. 
Thế bác cho em ké với! kaka, bên em 4ng lớn, 1 trẻ em! đến nơi xuất phát thì alo em nhảy qua xe bác ! lái phụ kaka 
[/quote
Xui cho bác rồi, e đi với vợ cả ạ.

Hạng B2
13/1/13
154
20
18

tình hình rất là vui:
sáng nay con cap quèn của em hiện lên đèn cái bình acquy, tài xế báo cho em em phán luôn : cứ chạy đại thôi chứ báo cho em làm gì bây giờ, vậy mà nó cũng không lết nổi đến Đông Đô Thành, ngay giữa ngã tư nó đã lịm dần và chìm vào cõi chết, Em gọi DDT, mấy bác rất nhiệt tình chạy ra kiểm tra và cho cái bình ac quy phụ để lết về xưởng, sau một hồi check, test thì bill được đóng hộp đưa ra : hư dynamo, thay nguyên cụm 8 chai ++,nhưng mà không có hàng sẵn, nhanh lắm thì thứ bảy mới xong...hu hu vậy thì ai đi chơi dùm em, tiền đã đóng,phòng đã đặt...vãi cho em thật....