Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
tâm lý chung, mình cũng giống anh vậy.
đường lạ chưa đi lần nào nên lo lắng đủ thứ, nhưng nói chung cứ mạnh dạn mà đi (lắp thêm con vietmap), là đi thoải mái... từ từ rồi sẽ quen.
khó ở đoạn đồng nai, chứ qua bình thuận rồi thì đỡ hơn (2 đoạn này lưu ý biển cấm vượt, còn biển KDC thì to và rõ nên không sợ khuất hay bị lố). qua được trạm thu phí sông phan, là đường có con lươn ở giữa, chạy khỏe re luôn
Đoạn DN coi vậy mà chạy khoẻ, qua BT lơ ơ là ăn bb phạt nguội ngay, từ SG ra tới hết ĐN có khi ko thấy chốt GT nào

• Wow
Reactions: hiepsimu2018
Hạng B2
27/5/18
190
173
43
40
Coa chứ anh, lúc nào cũng chốt khúc cuối Đồng Nai trc khi qua BT

Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
lạc dương có gì hay không bác, nhà em có con nhỏ k biết bác gợi ý giúp dc k
Mình đi lên đó có khu nhà của bạn, chủ yếu cho tụi nhỏ làm vườn, léo đồi và đi bắt cá suối :D
Trong đó nhiều khu du lịch có tiến dọc theo con suối như Lat valley, Huha Farm cạnh Ma Rừng lữ quán cũ, Lạc Dương tiên cảnh, hồ Suối Vàng, có tiếng từ lâu rồi. Nói chung khá nhiều chỗ ở và chơi

• Like
Reactions: Wisemann and Thair9
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Coa chứ anh, lúc nào cũng chốt khúc cuối Đồng Nai trc khi qua BT
Cũng tuỳ lúc thôi a, 1 trạm ở đoạn suối Tre, 1 trạm ở gần hết ĐN
Nhưng ko đứng xuyên suốt mà thuờng đứng huớng từ PT về SG

• Like
Reactions: Thair9
Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Phan Thiết - Mũi Né có mỗi con đường ven biển là đẹp. Giờ mình ra PT cũng không biết chơi gì. Có lúc lại lang thang ra ngắm mấy cột điện gió, rồi đêm xuống cắm trại ngay chân cột, đêm nghe tiếng cánh quạt rẻ rè, cảm giác lạ :D
Hè đến rồi, lên kế hoạch đi du lịch Mũi Né, Đà Lạt đi các bác!

• Like
Reactions: Thang Q2
Hạng B2
17/9/13
350
2.182
96
Nhà em hồi hết dịch đến giờ đi Vũng Tàu được 2 chuyến (ở 3 ngày cuối tuần) cho bọn nhỏ xả stress, cuối năm 2021 thấy Vũng tàu không đông lắm, nhưng chuyến đi giữa tháng 04/2022 thì biển đông nghịt ngày thường, còn ngày T7 thì phải nói là rất rất đông, đi ăn phải giành chen chúc tìm chỗ ngồi, nóng vã mồ hôi. Em định đầu T7 này chuyển hướng đi Mũi Né xem sao. Muốn trải nghiệm so sánh Mũi Né vs Vũng Tàu, nhưng cũng lăn tăn trong tình hình ma trận giao thông, bẫy khắp nơi, đi càng xa càng dễ dính bẫy.
bác là Hiệp sĩ mà sợ gì bác? Mù thì càng không sợ. :)

• Haha
Hạng B2
25/10/18
133
1.907
93
41
Vậy thì càng ko sợ, lái ko công mà còn sợ nữa thì thua zồi a
Phận tài xế mà bị ăn biên bản là có lỗi với bản thân rồi, và cũng vì ăn biên bản mà bà chủ giận bắt quỳ gối trả bài liên tục thì cũng có lỗi bản thân nốt. (Câu này em sẽ bị các pác CNLer ném đá vì sợ trả bài liên tục, nhưng các bác cứ nghĩ đi, bụng lúc nào cũng đầy cơm thì nhìn tô phở có còn hứng thú gì không? em khg ăn phở nhưng thik hít mùi phở).

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Phận tài xế mà bị ăn biên bản là có lỗi với bản thân rồi, và cũng vì ăn biên bản mà bà chủ giận bắt quỳ gối trả bài liên tục thì cũng có lỗi bản thân nốt. (Câu này em sẽ bị các pác CNLer ném đá vì sợ trả bài liên tục, nhưng các bác cứ nghĩ đi, bụng lúc nào cũng đầy cơm thì nhìn tô phở có còn hứng thú gì không? em khg ăn phở nhưng thik hít mùi phở).
A thích phở thì mời vào CNL có thoét Gái Ngành sẽ dc huớng dẫn cụ thể a nha

• Like