Tập Lái
6/9/18
5
1
3
32
Nissan bản cũ vẫn bật cam chủ động được bình thường nhé. Ấn nút DISP cạnh màn hình. Em chưa thử ở tốc độ cao bao giờ nhưng chạy chậm < 20km là ok nhé. Sẽ hiển thị tầm 1p là tự ngắt.

Hạng C
12/1/15
671
456
63
29
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mấy bác muốn coi video vs bật cam trong lúc chạy thì dở đầu dvd ra tháo dây tốc độ ra là xài đc. Tính năng an toàn bắt buộc bên Châu Âu đó, chống xao nhãng khi lái xe

Tập Lái
19/9/18
24
0
3
28
Đánh giá trung thì XTrail cũng chẳng thua kém xe nào cùng phân khúc cả ngang cơ với mọi xe tính năng đầy đủ, xe sang. Giờ thêm option thì có thể nói vài điểm trên cơ, liệu có phải vậy mà em nó bị dìm sale hãng khác dìm hàng không thương tiếc?
thời buổi cạnh tranh mà basc em sợ các sale hãng khác avfo dìm ý. mình thích thì mình cứ quất bác ạ, mỗi tội giờ em không đủ thóc thôi

Tập Lái
19/9/18
24
0
3
28
Xe bình dân nên options chỉ được vậy thôi. Bác nào thích camera 360 trước sau bật tắt chủ động thì mua xe sang nhé :D
dân mình vừa muốn rẻ bền mà đẹp mà không muốn chi nhiều bác ạ, chứ theo ý nghĩ của em đối với tinh năng này trong dòng xe phân khác đó là ổn mà

Tập Lái
19/9/18
24
0
3
28
Mấy bác muốn coi video vs bật cam trong lúc chạy thì dở đầu dvd ra tháo dây tốc độ ra là xài đc. Tính năng an toàn bắt buộc bên Châu Âu đó, chống xao nhãng khi lái xe
bác có link thì chia sẻ cho mọi người xem cái tránh dân tình nói năng hoang mang

Tập Lái
4/5/18
21
5
3
35
Em này dân VN mình kg thích cái Ngoại thất của nó nên doanh số thấp.
Em Ou ( cùng thương hiệu Nhật, nội thất sem sem nhau) Ngoại thất nhìn bắt mắt hơn em này nên doanh số cao hơn.
Nissan hay Misu thì mới vào thị trường VN so về tuổi nghề ở VN thì kém Honda hay Toy nên đâm ra người mua ít 1 phần từ đó. Chứ xét về tính năng thì Xtrail hay Nissan trên cơ ở nhiều điểm đấy

Hạng B2
22/1/12
299
207
43
32
Ông nào nói camera 360 kg bật chủ động được và chỉ bật được khi vào số lùi là không hiểu gì cả . trên tay lái X-Trail phía phải có 2 nút nghe đt ( dưới nút cruise control) , đè vào nút đó 5s nó sẽ tự bật camera lùi , đè thêm 5s nữa nó chuyển sang camera 360 canh lề phải nhé.

• Like
Reactions: nhatduy_0181