Hạng B2
17/6/05
411
37
28
Chợ Vòm
RE: Hệ thống điện cùa Captiva.

Em thấy rất ít các bác là chủ xe Cap kêu ca phàn nàn về chất lượng này nọ của Cap toàn là xe của thằng bạn, xe của ông anh kêu hộ .... Các bác này chắc hết việc :mad:

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Trích đoạn: smartcar

... Tiếp tục câu chuyện của bác ....
Sau khi dò dẫm một hồi, KTV la tóang lên "Eureka" - phát hiện ra rồi - bình xăng cạn. Thì ra bác tài quên đổ xăng! (chạy hết xăng trong bình đổ khi test xe):D:D:D

NNS confirmed
Hạng D
4/12/06
1.046
16
48
49
OSHN

hihi, bọn em lỡ mua xe Cap rồi, chắc có hỏng cũng không dám la vì sợ bị cười là ngu:D.
xe em chạy như phá, chả thấy làm sao,hoặc em trình kém không phát hiện ra lỗi hay số em son nên lấy được cái xe ko có lỗi. Em lấy xe từ những xe đầu tiên xuất xưởng.

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

Trích đoạn: NNS

hihi, bọn em lỡ mua xe Cap rồi, chắc có hỏng cũng không dám la vì sợ bị cười là ngu:D.
xe em chạy như phá, chả thấy làm sao,hoặc em trình kém không phát hiện ra lỗi hay số em son nên lấy được cái xe ko có lỗi. Em lấy xe từ những xe đầu tiên xuất xưởng.
thôi vậy đi bác, anh em hội cap tự chia sẽ với nhau vậy [8D][8D][8D]

NNS confirmed
Hạng D
4/12/06
1.046
16
48
49
OSHN

lâu nay có thấy mấy bác sở hữu cap vô đây post mấy đâu, em thấy các bác dạt sang hết mục Offline mất rồi.

Hạng C
15/7/07
503
145
43
xứ bưởi

Hè hè! cap chạy mướt quá trời, thật ra mới đầu em cũng chê khi bị hỏng phần EPS, nhưng càng chạy càng thấy thích em nó, nghe lời mình răm rắp:D
Sướng hơn nữa là tới đâu em cũng bị nghía, bị xăm soi tới bến luôn:)

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

Trích đoạn: NNS

lâu nay có thấy mấy bác sở hữu cap vô đây post mấy đâu, em thấy các bác dạt sang hết mục Offline mất rồi.
chứ post gì bgiờ hả bác.. hehehe, cãi cọ thì mất vui, khám phá thì,... đu ít do seo rồi. chỉ còn hội hè và ăn nhậu thui [8D][8D]

Hạng B1
9/2/07
83
124
33

Chào các Bác! Em là dân SALE của VIDAMCO ở Hà Nội nên em cũng biết có mấy trường hợp xe CAP của khách hàng bị chết máy như trường hợp của bạn Bác Quêmiêntây. Chẳng có vấn đề gì đâu, Bác chỉ cần tháo nắp hộp IC của xe ra rồi kiểm tra mấy cái cầu chì xem cái nào có bị Move (bị lỏng, tiếp xúc ko tốt) rồi lại cắm lại như cũ là Ok thôi mà. Chúc các Bác mua nhiều xe hơn nữa để em có đất mà sống

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

Trích đoạn: tndp

bác quemientay "quê quán" ơ đâu vậy.
sao em thấy cái vụ xe đứa bạn, xe của ông sếp,...dạo này nhiều wá, chắc phải có cái rule nào từ phía Ban quản trị để hạn chế những bài như thế này các bác ạh

Em cũng có ông bạn của ông bạn em bảo là xe Cap dở lắm, hội Cap cũng chán lắm... :D:D