Hạng D
29/3/16
1.993
2.640
113
46
Giờ mới để ý đông tập lái vào biện hộ cho xTrail trong topic PR này quá. Vậy là hiểu rồi. Có điều sale mà tranh cãi một hồi bực mình chuyển qua nhục mạ đối phương khi đang đi thuyết phục là đủ hiểu vì sao xTrail ế rồi

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: HVH
HVH confirmed
Hạng C
1/2/13
734
16.707
93
Giờ mới để ý đông tập lái vào biện hộ cho xTrail trong topic PR này quá. Vậy là hiểu rồi. Có điều sale mà tranh cãi một hồi bực mình chuyển qua nhục mạ đối phương khi đang đi thuyết phục là đủ hiểu vì sao xTrail ế rồi
Hy vọng năm 2019 các sếp Nhật cho Nissan VN một ít vô lăng mới gắn vào thì mấy anh này sẽ chuyển lời ca ngay! :)

Hạng B2
22/1/12
299
207
43
32
Chụp ở Nha Trang , để mấy anh đang chạy Matiz vào chê xấu cho vui . :)

Tập Lái
15/8/16
23
15
3
35
Đành rằng xấu đẹp là do quan niệm của mỗi người nhưng nó vẫn theo đúng theo đa số. Ví dụ đa số đàn ông không phải da đen sẽ thấy con gái da trắng đẹp hơn con gái da đen, nhưng vẫn có một số đàn ông thấy con gái da đen hấp dẫn hơn . Nói vậy hi vọng bạn đủ hiểu. xTrail không đem về bản mới thì cứ thế mà quảng cáo và lưu kho tiếp

Hì, thế hóa ra theo bác X-Trail ế là do xấu (theo cách nhìn của bác) và nếu đem bản mới về thì sẽ bán chạy :)))))) Nói thật em xin cười vào tư duy và giả định của bác !

Tập Lái
15/8/16
23
15
3
35
Hy vọng năm 2019 các sếp Nhật cho Nissan VN một ít vô lăng mới gắn vào thì mấy anh này sẽ chuyển lời ca ngay! :)

Nói thật là có thay thế cái vô lăng hay cả cái nội thất thì chưa chắc đã bán tốt hơn đâu các thím ơi :D Mà đến lúc đấy là có người chê cái la zang hoặc cái ghế hoặc thậm chí tại sao xe lại chạy xăng, tại sao xe chạy 4 bánh :)))))

Nói chung khen thì khó chứ chê thì dễ lắm các bác ạ! Ai cũng muốn thể hiện mình là người sành sỏi và khó tính mà :D

Hạng B2
13/11/17
142
58
28
Nói thật là có thay thế cái vô lăng hay cả cái nội thất thì chưa chắc đã bán tốt hơn đâu các thím ơi :D Mà đến lúc đấy là có người chê cái la zang hoặc cái ghế hoặc thậm chí tại sao xe lại chạy xăng, tại sao xe chạy 4 bánh :)))))

Nói chung khen thì khó chứ chê thì dễ lắm các bác ạ! Ai cũng muốn thể hiện mình là người sành sỏi và khó tính mà :D
Nhưng thực tế thế nào thì người ta mới có cái để chê chứ...

HVH confirmed
Hạng C
1/2/13
734
16.707
93

Các anh thật giỏi chống chế, thực sự không hiểu hay giả vờ không hiểu dư luận nhỉ:).
Cái cách mà các anh gắn râu hay tô son của Nissan vn thì chẳng thể gọi là một sự nâng cấp cho một dòng đờii xe, nâng cấp hay upgrade facelift theo toàn cầu để thay đổi một số tính năng vận hành như thêm bản động cơ mới, thay các parts điều khiển kiểu dáng mới hiện đại, tăng cường tính năng còn ngoại hình thông thường là thay bộ cản, đèn để tạo nên một ngoại hình mới đó mới gọi là một bản facelift chứ không phải như việc chạy ra ADV mua cặp nẹp nhựa xì mạ về dán vô góc cản rồi bảo là nâng cấp.:)