Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
xấu quá xấu
cái CB cóc nên để ở ngoài
Thiết kế đầu tiên là để cb con cóc ra ngoài. Tuy nhiên khi tắm mới phát hiện ra......
trước khi tắt hay mở mái bơm phải mở nguồn nước trước ko thì mái bơm cháy. Vẫy là thiết kế lại hệ thống để đưa cb mái bơm vào trong :cool:

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
đã có máy bơm thì thôi gắn hết ở ngoài đi
câu ống nước vô thôi
vừa đơn giản vừa dễ sửa chữa các kiểu
p.án khảo sát chưa lắp đặt đã đưa mái bơm ra ngoài, tuy nhiên mái bơm này ko để ngoài trời được đây là mái bơm trợ lực, để ngoài mưa nó hỏng giựt bốc khói. Vì vẫy phải đưa mái bơm vào trong :D

Hạng C
27/3/08
994
24.902
93
chốn hoang liêu tiêu sơ
p.án khảo sát chưa lắp đặt đã đưa mái bơm ra ngoài, tuy nhiên mái bơm này ko để ngoài trời được đây là mái bơm trợ lực, để ngoài mưa nó hỏng giựt bốc khói. Vì vẫy phải đưa mái bơm vào trong :D
anh lấy cái thùng xốp trùm lên
bao mưa gió các kiểu
ý mình là anh để máy bơm ở ngoài nhà tắm, chứ hông có nghĩa là để ngoài trời

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
1 vòi tắm thì xài máy bơm nhỏ xíu được rồi, chơi cái máy bơm to vật vã nhìn xấu quá.
Em mua cái bình được mua mái bơm nhỏ khuyến mãi, gắn lên xong tháo ra đổi cái này á.
lý do.....
nó xịt nước như em uống bia vẫy. Mà bia em uống 1 lon thì cần uống tới 8 hớp mới hết lon bia. :D

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
anh lấy cái thùng xốp trùm lên
bao mưa gió các kiểu
ý mình là anh để máy bơm ở ngoài nhà tắm, chứ hông có nghĩa là để ngoài trời
Hệ thống này ko sửa sai được thiết kế của thằng đi trước.
lý do.....
trước khi em về được 3 ngày, các cụ mua bình nước nóng của thằng khác, nó đi cmn nó hệ thống đường ống nước. Lúc em về em phát hiện cái bình đểu em thay cái bình khác, tuy nhiên do đường ống thằng thợ trước nó khoan đi ngầm cmn vào tường nối lên bể nước trên mái.
Hệ thống em thiết kế ko khắc phục được cái ngu và cái ẩu của mí tay thợ miệt vườn đi lừa các cụ :confused:

Hạng C
27/3/08
994
24.902
93
chốn hoang liêu tiêu sơ
Hệ thống này ko sửa sai được thiết kế của thằng đi trước.
lý do.....
trước khi em về được 3 ngày, các cụ mua bình nước nóng của thằng khác, nó đi cmn nó hệ thống đường ống nước. Lúc em về em phát hiện cái bình đểu em thay cái bình khác, tuy nhiên do đường ống thằng thợ trước nó khoan đi ngầm cmn vào tường nối lên bể nước trên mái.
Hệ thống em thiết kế ko khắc phục được cái ngu và cái ẩu của mí tay thợ miệt vườn đi lừa các cụ :confused:
anh đi ống nổi ở ngoài, tới chỗ cần gắn thì khoan tường đút vô

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
anh đi ống nổi ở ngoài, tới chỗ cần gắn thì khoan tường đút vô
Tới khúc lày thì gọi thợ nước nó míu làm, ko có máy hàn nhiệt hông nối ống được :confused: thợ vườn thợ ống nước gọi nhỏ nhỏ tủn mủn này nó hông nhận, oải lắm :confused: