Hạng B2
19/7/15
323
446
63
44
QL14 chạy đúng tốc độ! Đi 4 giờ sáng- Kom tum 4 giờ chiều! Cẩn thận bị gài, xe tải trong nhà lùi ra ở nét liền! Hoặc xe trước giảm tốc độ rẽ trái chổ nét đứt! Ko thắng lại mà vượt thì dính bẫy!
Tinh vi thế cơ à?
Không có tâm gì hết!

• Like
Reactions: Honda_Odyssey
Hạng C
27/9/15
535
699
93
QL14 chạy đúng tốc độ! Đi 4 giờ sáng- Kom tum 4 giờ chiều! Cẩn thận bị gài, xe tải trong nhà lùi ra ở nét liền! Hoặc xe trước giảm tốc độ rẽ trái chổ nét đứt! Ko thắng lại mà vượt thì dính bẫy!
vụ xe tải lùi ra ở nét liền mà bác lấn trái thì phạm lỗi. còn xe rẽ trái bác vượt phải e nghĩ là đúng luật mà bác. còn nếu họ đã xi nhan mà bác cố vượt trái ở nét đứt cũng khó có lý do để phạt bác.

• Like
Hạng D
21/3/14
1.224
572
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
vụ xe tải lùi ra ở nét liền mà bác lấn trái thì phạm lỗi. còn xe rẽ trái bác vượt phải e nghĩ là đúng luật mà bác. còn nếu họ đã xi nhan mà bác cố vượt trái ở nét đứt cũng khó có lý do để phạt bác.
Em ghi hơi sai tý, xe trước thắng lại gấp ở nét liềnlên dốc để rẻ vào hẻm hoặc vào nhà ngay đấy. Khi đó tốc độ còn mình ngại đề pa ngang dốc, nhấn kèn để vượt luôn là dính! Đó là đặc sản Tây Nguyên

• Like
Hạng B2
19/4/17
181
800
93
47
Đúng rồi bác Phuc77992, em mới đi SG-BMT- Krongpak 30/4 rồi, đi QL13-14 đẹp dễ đi lắm. Em cũng độc hành thôi. :D

VẤN ĐỀ LÀ MÌNH LO NGẠI ĐOẠN TỪ KONTUM XUỐNG TỚI ĐÀ NẴNG VÌ ĐI CUNG ĐƯỜNG ĐÈO LOXO, ĐOẠN ĐÓ VẮNG ĐÚNG KHÔNG, ? MÀ ĐỘC HÀNH LÀ HƠI NGHẠI./.