Tập Lái
20/5/13
8
3
1
tình hình là em đang dùng dvd cảm ứng hiệu Fuka 3022. dvd em bị lệch cảm ứng. hôm nay đem ra 1 tiệm sửa dvd bên trần bình trọng thì bên đó nói màn hình dvd của em ko phải bị hư tấm cảm ứng mà là bị lỗi phần mềm. em ngồi chờ gần 4 tiếng thì bên đó bảo là ko chạy phần mềm lại cho em được và lắp lại dvd cho em. Nhưng xui xẻo là sau khi lắp lại dvd em ko bít sao cái nút đk trên vo lăng của em ko dùng được nữa. dàn lạnh cũng ko điều chỉnh được. Mà không biết họ lắp thế nào mà em thấy còn dư ra 1 miếng nhựa mà không biết lắp vào đâu ạc ạc :(
hôm nay em đi mất cả ngày lại gặp trường hợp trâu bệnh chữa thành trâu bệnh nặng hơn nên thấy khó chịu quá
Bác nào biết chỗ nào sữa dvd uy tín giúp em, với giúp em lắp lại bản điều khiển máy lạnh. em cám ơn nhìu lắm. :(

Hạng C
4/7/11
521
440
63
Còn đầu DVD Caska của em thì cứ nghe khoảng 5 - 6 bài là đứng, chuyển sang sử dụng thẻ nhớ hoặc tắt đầu DVD mở lại cũng ko được, lấy đĩa cũng ko được luôn, chỉ nghe được đài FM. Đến khi nào tắt máy xe nghỉ khoảng 30 phút mở lại thì nghe bình thường :(
Sẵn đây nhờ các bác bắt bệnh dùm.
Thank u !

Tập Lái
20/5/13
8
3
1
Undertaker nói:
quangtin nói:
Camry mà chơi cái đầu tung của thì uổng cho chiếc xe quá, nên đổi cái đầu hiệu xài cho ngon bác ơi.
cùng quan điểm :)
zị mấy bác cho em hỏi ngu, nên dùng hiệu j giá tiền khoảng bao nhiu? mua ở đâu lắp ráp đàng hoàn trách nhiệm? cám ơn các bác nhìu ạ :)

Chào các bác!
Em thì không giỏi mấy cái khoản này lắm, nhưng công ty em có mấy anh kỹ thuật tay nghề lâu năm, bác cứ sang có thể mấy anh đó giúp được bác. Nếu không phải thay thế gì thì chắc giúp các bác miễn phí thôi ạ.
Bác qua: 463 Nguyễn Khang - Cầu Giấy (Đối diện 1234 Đường Láng, cục đăng kiểm Cầu Giấy)
Web: noithatotothanglong.vn

Hạng B2
28/11/11
362
75
28
Dorae_mon nói:
Undertaker nói:
quangtin nói:
Camry mà chơi cái đầu tung của thì uổng cho chiếc xe quá, nên đổi cái đầu hiệu xài cho ngon bác ơi.
cùng quan điểm :)
zị mấy bác cho em hỏi ngu, nên dùng hiệu j giá tiền khoảng bao nhiu? mua ở đâu lắp ráp đàng hoàn trách nhiệm? cám ơn các bác nhìu ạ :)
qua ku undertaker kìa bác, làm cái Kenwood ngon bổ rẽ đấy là nhất

Tập Lái
16/4/12
48
5
8
Mình có đầu JVC KW-AV70BT, hàng xách bên Mẽo về. Sử dụng được mấy tháng thì bị lỗi cổng âm thanh vào (Audio in), mà mình lại sử dụng đầu HD cho F1 xem phim. Các chức năng khác vẫn hoạt động bình thường nhé (đầu này thì chức năng quá trời, các bác khỏi so sánh với hàng TQ nhé). Bác nào có nhu cầu sử dụng hàng hiệu thì em để lại giá mềm (đối với các bác không có nhu cầu chơi HD thì cái này quá ngon đặc biệt là các bác đi Camry đang xài hàng TQ nhé). Nhờ bác Vũ (Undertaker) rao giúp nhé. Tks.