Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/10/10
38
0
6
Có phải ai mua xe cũng biết check VIN đâu bạn, bình thường chỉ dựa vào giới thiệu của sale là chính, sau đó làm cam kết, hợp đồng, ... sale bên bạn nói 1 đằng làm 1 nẻo thì được hiểu là lừa dối bác Tùng rồi :mad:, bác gì đó lại còn nói bớt 200$ làm tiền mừng đám cưới thì em cũng đến chịu[/:)]
TrangMory nói:

Hạng B1
5/10/09
58
0
6
bác làm vội quá. phải có hợp đồng mua bán đàng hoàng. bác mua ở hoàng gia trường chinh đúng không

Tập Lái
30/11/09
20
0
0
ngngvinh90 nói:
200$ làm sao thay thế đuợc mấy cái option mình thích đuợc. Mình nhìn xe mỗi ngày mà, nếu thấy ko vừa ý thì khó chịu lắm.:confused:
Cái quan trọng là xe ngày nào nhìn thấy xe mà trong lòng ko thoải mái và thích thú thì khó chịu lắm

Hạng B2
5/6/10
239
4
18
ngngvinh90 nói:
200$ làm sao thay thế đuợc mấy cái option mình thích đuợc. Mình nhìn xe mỗi ngày mà, nếu thấy ko vừa ý thì khó chịu lắm.:confused:
[blockquote]Bây giờ mình mới làm việc với bên HG xong, các bác xem giúp mình với nhé, chuyện thiếu option chưa xong thì đến chuyện xe bị lỗi, miếng nhựa ốp phía sau xe bị cong ra ngoài, đã ấn vào nhiều lần không được, mình có chụp hình lại rồi, tí mình up lên cho các bác xem. thấy vậy em nản quá chẳng biết nói sao nữa, thế là em của mình nói trả lại xe, không lấy nữa. Bên hoàng gia nói sẽ cho đi sửa hoặc trả lại xe nhưng bắt mình chịu 50% phí trước bạ, em thấy phi lí quá nên không chịu, nên mình đã kêu luật sư đến làm việc rồi. bây giờ mình chờ luật sư làm việc nữa. Em nản quá rồi, các bác cho em xin ý kiến với....[/blockquote]

Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia
50% phí trước bạ là bao nhiêu tiền vậy bác? nếu ko nhìu quá thì giải cho xong đi bác! luật sư rồi kiện tụng thì oải thiệt đó!

Hạng B2
5/6/10
239
4
18
zeus2212 nói:
50% phí trước bạ là bao nhiêu tiền vậy bác? nếu ko nhìu quá thì giải cho xong đi bác! luật sư rồi kiện tụng thì oải thiệt đó!
45triệu đó bác. mình nản quá.

Hạng B2
20/5/09
373
0
16
sài gòn
otonamanphat.com
[font="times new roman,times"][font="arial,helvetica,sans-serif"] Anh chỉ cần kiểm tra đúng các thứ sau thì biết nó là bản Royal hay không [/font][/font]:
1: Lẫy số trên vô lăng
2: Loa JBL và màn hình DMB
3: Mâm 18
4:Cảnh báo áp xuất lốp
Thiếu lẫy số thì chỉ là bản wine Special là bản này thì chỉ có màn hình , loa jbl thôi chứ mâm vẫn 17, không cảnh báo và không có lẫy cần số nhé bác . Bác cứ làm theo lẽ phải thì ai cũng phải nghe thôi, việc gì cũng nên bình tĩnh bác à, nóng vội sẽ hỏng hết việc, nên xem xét lại vì mình thấy bác quá nóng vội, việc gì cũng nên ...từ từ. Chúc bác sớm giải quyết được vấn đề .

Hạng D
5/4/07
1.793
359
83
Nói chung là cố tình lập lờ đánh lận con đen.
Thôi thì cứ mua xe LD cho lành, tuy không "chất" như xe nhập nhưng rõ ràng

Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh
Tiền mình bỏ ra thì phải làm sao cho vừa lòng mình chứ, cả tỷ bạc mà mình ngày nào cũng đi xe đó ít nhất cũng 1 năm, xe mà ngứa mắt quá thì chịu gì nổi. Xe mới 100% mà chưa gì bị lỗi rồi. :confused:.
@couto: mua xe LD thì cũng tầm tiền đó mà option nghèo lắm bác, nhìn chán lắm bác ợ.

Status
Không mở trả lời sau này.