Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
2/9/12
1.060
22.324
113
Sài Gòn
Khéo nói sẽ rẻ hơn nhiều nhen bác. TH những ngày giáp Tết có ma nào du lịch đâu mà kg rẻ. Hic

Khéo nói là chạy đến trước cửa nó thương lượng hay gọi đt trước vậy bác? Bác cho e chút kinh nghiệm nhé. Thanks !

Hạng C
11/11/13
799
549
93
Khéo nói là chạy đến trước cửa nó thương lượng hay gọi đt trước vậy bác? Bác cho e chút kinh nghiệm nhé. Thanks !
Kg cần gọi trc đâu bác, phòng trống có mà đầy. Xuống kaya, nó nói 6tr bác trả khoảng 4tr là đẹp. :)

• Like
Reactions: Nam BK
Hạng D
2/9/12
1.060
22.324
113
Sài Gòn
Phòng ks theo bác tính = chai hay xị. :(

Kaya là 4*, ở xứ mình giá 4* cứ tung tăng. Hôm bữa e book qua chudu Six Sence gì đó gần 2 chai/đêm (giá niêm yết của nó 3 chai gì đó), Sammy ĐL cũng vậy , mua hotdeal 7 xị = 50% giá niêm yết... Nhưng e nghĩ TH thì xị đúng hơn.

Mà sẽ ra sao khi dậy từ khuya, chạy 10 mấy tiếng mà khi đến chưa biết ở đâu trong lúc F1 kêu đói, BC muốn chạy đua vào nhà trắng...e thấy vụ thương lượng trong hoàn cảnh này hơi phê bác ui.

Hạng C
11/11/13
799
549
93
Bác lo
Kaya là 4*, ở xứ mình giá 4* cứ tung tăng. Hôm bữa e book qua chudu Six Sence gì đó gần 2 chai/đêm (giá niêm yết của nó 3 chai gì đó), Sammy ĐL cũng vậy , mua hotdeal 7 xị = 50% giá niêm yết... Nhưng e nghĩ TH thì xị đúng hơn.

Mà sẽ ra sao khi dậy từ khuya, chạy 10 mấy tiếng mà khi đến chưa biết ở đâu trong lúc F1 kêu đói, BC muốn chạy đua vào nhà trắng...e thấy vụ thương lượng trong hoàn cảnh này hơi phê bác ui.
Bác lo lắng thế cũng phải, nếu vậy thì gọi đặt nếu bác có kế hoạch ghé TH. Giá khá tốt so với các nơi khác cho chuẩn 4*, nên mình nghĩ kg bớt cũng ok rồi.

Hạng D
15/7/10
1.196
740
113
Sài Gòn
5h sáng mùng 1 xuất phát tại Quận 8, Em tính trong ngày đến Phú Yên, Em phân vân là Dầu Dây-Đà Lạt-Nha Trang hay Quốc lộ 1?

Theo e ngày gần Tết nội ô SG đông xe, bác nên động viên mọi người trong đoàn đi sớm hơn 1 tiếng, khoảng 4g xuất phát là đẹp, bác sẽ lời được thêm 1 tiếng nữa đấy, giảm áp cho tài, để dành thời gian dư ra này nghỉ ngơi thăm thú trên đường sẽ vui hơn... Nếu đi SG-ĐL-NT thì e dự bác sẽ đến Tuy Và khoảng 6g chiều.

Chi tiết e tính dư này:
Hẹn cùng về Tết !!!

Hạng C
11/11/13
799
549
93
Theo e ngày gần Tết nội ô SG đông xe, bác nên động viên mọi người trong đoàn đi sớm hơn 1 tiếng, khoảng 4g xuất phát là đẹp, bác sẽ lời được thêm 1 tiếng nữa đấy, giảm áp cho tài, để dành thời gian dư ra này nghỉ ngơi thăm thú trên đường sẽ vui hơn... Nếu đi SG-ĐL-NT thì e dự bác sẽ đến Tuy Và khoảng 6g chiều.

Chi tiết e tính dư này:
View attachment 207672
Bác cho e hỏi: quán Lan&Hưu nằm ở đoạn nào?. Lên tới DL rồi mình đi đèo Khánh Vĩnh ntn? vì e chưa đi cung đường này nên chưa biết. Tks bác.
Ps: Nếu bác nghỉ chân TH lúc 18g, thì xông thẳng vào ks, vs xong rồi hỏi đường ra bờ kè hỏi quán Sơn cầu gổ, vào quán hỏi o chủ Sơn sẽ giới thiệu nhiều món ăn đặc sản biển độc chiêu mà nơi khác kg có. Giá rất hạt dẻ nhé.

• Like
Reactions: HUNG BK
Status
Không mở trả lời sau này.