Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.383
17.968
113
Lâm Đồng
Hết hạn nhận bài Xe và Những chuyến đi 2019

Cuộc thi ảnh "Xe và Những chuyến thi 2019" đã chính thức ngừng nhận bài vào tối hôm qua (24/7). Nhờ vào sự tham gia và ủng hộ nhiệt tình của tất cả thành viên diễn đàn otosaigon mà cuộc thi đã diễn ra vô cùng thành công.

Cuộc thi diễn ra từ 0h00 ngày 24/06/2019 đến hết 24h00 ngày 24/07/2019. Nay ban tổ chức xin thông báo ngừng nhận bài và công bố một số thông tin quan trọng.

• Tổng số bài viết tham gia cuộc thi "Xe và Những chuyến thi 2019" mà ban tổ chức nhận được tới thời điểm này là 39 bài viết.

• Các bác sau khi viết bài, vui lòng điền thông tin vào form nhận bài để BTC xác nhận thông tin cá nhân và địa chỉ nhằm tiện cho việc trao giải.
    https://forms.gle/MBgr3m8p5n6jYsME6
    Kết quả chung cuộc của "Xe và Những chuyến thi 2019" sẽ được BTC thông báo trên trang Otosaigon và Fanpage Otosaigon, qua số điện thoại và e-mail do người dự thi cung cấp cho BTC.

• Sau khi thời hạn nhận bài kết thúc, các bác hãy kêu gọi Bình chọn & View từ diễn đàn Otosaigon bằng cách share trên Facebook hoặc các trang mạng xã hội khác để bài thi có kết quả tốt nhất. Thời hạn kêu gọi bình chọn là đến hết ngày 28/7/2019.

• Ngày 29/7, ban tổ chức sẽ tiến hành lọc view ảo và chấm điểm một cách công bằng nhất.

• Kết quả cuộc thi sẽ được công bố vào ngày 30/7/2019. Các bác chú ý theo dõi thông tin vào ngày này nhé.

• Để tăng tinh thần hữu nghị và kết nối các thành viên, otosaigon dự định sẽ tổ chức offline vào đầu tháng 8 sau khi công bố giải. Mong các bác ủng hộ và tham gia.
Cuộc thi “Xe & Những chuyến đi 2019” do Otosaigon tổ chức với sự hỗ trợ của các đơn vị Tín Mỹ Autofilm, Garage Việt Mỹ, VIPTELA GROUP và nội thất ô tô Bắc Nam. Cám ơn các đơn vị đã hỗ trợ hệ thống giải thưởng của cuộc thi bao gồm:

Giải nhất
Giải nhì

Giải ba
Giải Khuyến khích

Giải hình ảnh đẹp nhất

Một lần nữa xin trân trọng cảm ơn các bác đã ủng hộ cuộc thi "Xe và Những chuyến thi 2019". Nhờ các bác mà không khí mùa hè 2019 cũng bớt oi ả, các thành viên diễn đàn otosaigon được dịp chiêm ngưỡng cảnh đẹp khắp mọi miền trong và ngoài nước. Những hình ảnh và sự hào sảng của các bác trên hành trình du lịch chính là hành trang về tinh thần cho các thành viên khác thúc đẩy những chuyến đi mới.

Trân trọng,
Ban tổ chức cuộc thi "Xe và Những chuyến thi 2019" Otosaigon

Hết hạn nhận bài Xe và Những chuyến đi 2019

Chỉnh sửa cuối:
Người Ngoài Cuộc
Hi cụ @Thanh Van,
Bài của em các bình chọn trở về 1 là sao bác ơi?
Bài của em cũng bị, trước được 58 like, giờ về còn có 2 like à, mà đây là 2 like mới nữa ???

Sau update, có chút lỗi về lượt Like. Các lỗi này đang fix các bác nhé! Các bác cứ an tâm, sẽ sửa lại đầy đủ nha bác!

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.383
17.968
113
Lâm Đồng
Hi cụ @Thanh Van,
Bài của em các bình chọn trở về 1 là sao bác ơi?
Cảm ơn cụ.
Nhờ mod @Thanh Van vào trả lời chính thức cho dân tình khỏi nghĩ ngợi, mod ơi
Dạ các bác yên tâm về số lượt like/ bình chọn và lượt view sẽ được update đầy đủ và chính xác, đảm bảo công bằng cho mọi người.

• Like
Reactions: ThuatVu