Hạng C
28/2/10
515
156
43
46
Re:Bóng bàn chương trình off tết âm lịch 2011 các bác ui......

Cho em rút 1/2 cục gạch đã đặt nhe,bữa đó em kg đi được rồi,huhuhu,kg được thấy cảnh giựt bưởi hái cam,bẻ vú sữa của mấy chú khỉ đáng yêu rồi.Đành phải ở nhà đợi xem hình vậy.Chúc cả nhà đi chơi vui vẻ

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

trai saigon515 nói:
Billy.race nói:
các bác chuẩn bị tư tưởng và sức khỏe nhé... đợt này đi về xong thả các bác về với gia đình để đón năm mới... qua mùng mền gì đó em sẽ lôi các bác đi đợt nữa cho các bác đuối như con cá chuối lun...ec.ec.

Vậy là Tết này các chương trình đi KDL Cao Minh , vườn bưởi Biên Hoà... không có sao anh??? hay là làm 1 chuyến đi Nhatrang M2-M6 đi , mùa này Nhatrang cũng khá mát mẽ lắm
@Billy: E kết a ùi ó nha... Đc đc bác nì "xung" giống mình ghê haha.
@Traisg: Thời điểm đó mà a kiếm phòng được mới lạ á... Rồi còn cảnh giành chổ để ăn giành nơi để tắm nghe ớn ớn à. KDL Cao Minh coi bộ hay hay á các bác. M2 hay M3 làm 1 chuyến khởi hành đầu năm đi các bác ui (năm nào e cũng đi chơi đầu năm nên suốt năm đi chơi miết thôi hihihi)

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Lên tiếp lịch OFF tết từ M3 đền M6 luôn đi pà kon ơi . Đi chổ Cao Minh hay vườn Bưởi của bác solar cũng được nè , chổ nào vắng mà ngon bổ rẻ là OK  . Chứ bây giờ sợ Phan Thiết hay Nha Trang không có phòng rồi mà giá cũng chém đẹp nữa . Nhưng nếu ai có mối được giá thơm thì chơi luôn .

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@billy: ok là - từ đây tới ngày xuất phát ai th/gia thêm thì cứ đăng ký thôi!
gần 40pax th/gia rồi là cũng đông lắm lắm rồi đó! :)

@all: nghĩ Tết chỉ có mấy ngày thôi M1 & M2 là đi thăm ông bà, bà con, bạn bè.....không kịp đi NhaTrang hay xaxa ... khu DL của CaoMinh là hay nhất, vì phong cảnh đẹp, gần saigon .... và cần để dành lúa để đi Mỹ, Bruney, châu Phi .... trong năm nay nữa chứ!

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

trai saigon515 nói:
Billy.race nói:
các bác chuẩn bị tư tưởng và sức khỏe nhé... đợt này đi về xong thả các bác về với gia đình để đón năm mới... qua mùng mền gì đó em sẽ lôi các bác đi đợt nữa cho các bác đuối như con cá chuối lun...ec.ec.

Vậy là Tết này các chương trình đi KDL Cao Minh , vườn bưởi Biên Hoà... không có sao anh??? hay là làm 1 chuyến đi Nhatrang M2-M6 đi , mùa này Nhatrang cũng khá mát mẽ lắm
em thử check phòng coi sao.. nếu có thì mình lên kế hoạch.. còn không có thì mình đi trai dê  hay khu sinh thái Cao minh cũng được ( các bác ui đầu năm đi là mang lộc về nhà đó nghe )

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

@ hoàng thiện xạ ; ( bắn đâu trúng đó ) bác bỏ cuộc thì rất tiếc nhưng bác vẫn bị phạt 1 thùng ken vì công em apply cho bác..ec..ec

@ Bác HT &all :cho dù bận mấy cũng phải đi...hihihi em sẽ hành hạ các bác đến khi nào các bác gặp em mà chạy mặt mới thôi ..ec ec..em không đi tour nước ngoài được nên em sẽ làm cho các bác hao lúa không đi được nên ở nhà với em..kakakak

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

loa loa loa : em mới hỏi được ông thầy phong thủy quen rất good và được thông báo : mùng 1 các bác nên khởi hành vi xuân hướng nam..mùng 2 các bác nên ra khỏi nhà lúc sau 12h trưa..mùng 6 khai trương là good..bác nào làm ăn có lộc tài nhớ khao em nha

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

Hònđá nói:
Chắc cho em thêm 4 pax nữa cho mem mới, lỡ mồm PR rầu
oki bác... bác confirm dùm em nhé