Hạng B1
30/10/10
66
0
0
Re:Bóng bàn chương trình off tết âm lịch 2011 các bác ui......

em xin nhắc lại cho các bác rõ nhé : Đúng 7h30 ngày thứ 7 29/1 các bác có mặt tại Lotte mark q7... điểm danh.. test  bo đàm.. 8g chúng ta xuất phát
ai đến trễ phạt 50k /xe xung vào công quỹ HFC..ec.ec
hẹn gặp các bác ngày mai nhé ( mong có nhiều bác bị trễ ...hihihihih )
PS: em thấy có nhiều bác ít lên diễn đàn.. có bác nào biết số phone thì làm ơn nhắn dùm nhé... thanks all

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM

Cho em hỏi 1 câu ? Tới đó rồi trên đường đi ăn sáng hay tự ăn sáng rồi tới chỗ hẹn vây ah ???

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

cuongcualu nói:
Cho em hỏi 1 câu ? Tới đó rồi trên đường đi ăn sáng hay tự ăn sáng rồi tới chỗ hẹn vây ah ???

Ừa đúng rồi , HT gút lại đi để bà con tính chứ em có em không thì tội lắm .

Tập Lái
28/10/10
30
0
0

kevinthai nói:
@Qchau: LL thiệt ha!? rủ thêm 2 LL nữa đê .... rồi cho qua xe của bác Billy, Tommy & xe Kevin đ....ê! vì ngày mai KevinB phải đi trực nên chỉ có mình ên thôi ah! hix hix...

@đừng vuốt ve em mà hãy gào em (k biết dịch đúng từ: Duntouchme???:) : ở nhà buồn gáng chịu đó nhen! mai tranh thủ làm vài con tôm sắt rang me & vài ván cào rùa đ...ê!
Hi A,
Ngay mai em tham gia co duoc ko?  neu duoc thi em cung chi di co minh ên vi solar B phải đi trực, cho em cạnh tranh tí với mấy bác trên nha.

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

solar nói:
Hi A,
Ngay mai em tham gia co duoc ko?  neu duoc thi em cung chi di co minh ên vi solar B phải đi trực, cho em cạnh tranh tí với mấy bác trên nha.
A không thấy trên trang đầu có tên của a hay sao mà còn hỏi là có tham gia được k? Đăng ký mà k đi là phạt 500k tiền k quyết tâm đó nha.
See các bác sáng ngày mai tại Lotter Q7 lúc 7:30
@Kevin: e với a là sung sướng nhất nhà gần xịt mình cứ tà tà lết ra hí hí

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@solar: hix ... ngày mai nhớ có mặt & đúng giờ nha cưng - nếu k thì bị phạt 500k tìền q/tâm + 50k tiền đi trễ nữa đó :)

@All & Cuongcualu: nên ăn sáng tại nhà rồi xuất phát.
Nếu không, gần siêu thị Lotte có quán "cơm tấm Saigon" rất ngon, thích có chút nước lèo thì đầu đường gần cây xăng có bán bún bò Huế, hủ tiếu Nam Vang... - Nhưng nếu muốn ăn sáng chổ này thì phải đi sớm tranh thủ tới sớm điểm danh "có mặt" lúc 7.30am với Trưởng ban kỷ luật Tommyha, rồi "xin phép" eck eck ... bỏ xe đó chạy đi ăn sáng.  Nhưng nếu đúng 8g điểm danh lại lần nữa vẫn chưa có mặt thì vẫn bị phạt 50k/car :)

Cho nên, tới trể hơn 7.30am phạt 50k - cho đi ăn sáng quay lại trể hơn 8.00am phạt tiếp 50k!  Chịu - QUÂN PHÁP BẤT VỊ THÂN - đây là kỷ luật chung & truyền thống của HFC rồi - Chịu! :))))

@duntouchme: ok - ngày mai có đem theo chút ngân lượng để thử tài - lộc :)
ah! nhớ rủ thêm LL nhen - Solar đi có mình ên thôi k...ìa!
Kevin cũng rủ theo 3-4 chiến hữu đi Dubai: Dương Trung Lợi, Patrick .... nữa! Hứa hẹn một chầu "cào rùa" vui như pháo luôn nè :))))

@Qchau: nhà gần - nhiều khi chủ quan tới trể bị phạt thì "không đau vì quá đau" đó nhen! :)

@All: em đã alô cho chủ quán chuẩn bị sẵn tôm sắt, mực tươi ... cho đoàn rồi! :)))

@All: hẹn cả nhà 7.29phút nhen! :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Bổ sung : trên đường Nguyễn Hữu Thọ gần Lotte ngay chổ cty Siêu Thanh Ricoh đồi diện ĐH Tôn Đức Thắng  có quán hủ tiếu nam vang Hồng Phát đó .

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city
Re:HFC và chương trình off Cần giờ cuối năm Thư 7 29/1 nè các bác ui....

Nghe co may em Lung_Dai di thay em va bac HT ung ho qua,Ro em doi o nha de em vivu kia :(....lam sao day!!!hic...

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Re:HFC và chương trình off Cần giờ cuối năm Thư 7 29/1 nè các bác ui....

Billy.race nói:
Nghe co may em Lung_Dai di thay em va bac HT ung ho qua,Ro em doi o nha de em vivu kia :(....lam sao day!!!hic...

Em không thích chưn dài em chỉ thích chưn dài chân ngắn thôi khỏi ai dành giựt