Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Dear Keenlon, Hocap, Hi-arch...

Kevin vừa nhận được hồi âm của BTC hội chợ HOST show mời th/gia hội chợ + đính kèm Form đăng ký.
Các bác theo dõi email đã cung cấp & điền form on/before 20/08/09 nha.
Chuyến đi lần này mức tài trợ sẽ công bố tùy thuộc vào "chất lượng" của người đăng ký & mức độ xét duyệt sẽ khó khăn hơn so với đợt vừa rồi vì nhiều lý do (vd: ngân sách chính phủ Italy dành cho hội chợ bị giảm, kinh tế gặp nhiều khó khăn....)

Dự kiến lộ trình như sau:
Saigon - Paris - Spain - Holland - Milano - Florence (cố đố Italy) + tháp nghiêng Pisa - Roma & Vatican

Các bác xem email của BTC gửi:
"Dear Mr. Kevin,

Thank you for your email and I apologize for the delay as I am on holiday now for one month.
In regards to HOST, we are now accepting application forms ....... Please fill out the application form for however would want to join HOST from your group and once you send the application forms to me, I will contact the organizers and let them see your information. Once I get approval from the organizers to invite you, I will definitely let you know. Although, it is not 100% certain that you will be invited.

Italy is now on holiday for one month and everyone will return to their offices at the end of August. Please fill out the forms, send it back to me and I will notify you around the 30th of August if they approved your attendance or not.

Thank you, Anna"

p/s: keenlon c/cấp địa chỉ email để gửi form, chuyến đi lần này có mấy GM resort & hotel th/gia (vd: Anoasis Resort, Romana Resort.....) cũng là dịp giao lưu nha!

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Re:HFC : KHỞI ĐỘNG CHƯƠNG TRÌNH ITALY (MILANO+VENICE+FLORENCE+PISA+ROMA&VATICAN) 23-27/10/2009

Hocap , yennyho , hiarch keenlon ui , chuẩn bị nhé , trông đợi mãi chuyến đi này đây .
Cảm ơn bác kevin rất nhiều .

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Re:HFC : KHỞI ĐỘNG CHƯƠNG TRÌNH ITALY (MILANO+VENICE+FLORENCE+PISA+ROMA&VATICAN) 23-27/10/2009

Hổng thấy Kevin cho mình vào danh sách ta :(

Tập Lái
20/12/08
36
0
0
43

Cho em đăng ký 02 vé với nhé!

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

Dạ, đa tạ đa tạ bác KevinThai.

Địa chỉ email của em là:
[email protected]
[email protected]
[email protected]

Bác gửi cho em bất kỳ cái nào cũng được hoặc cả 3 càng tốt phòng trường hợp rùa bò của mạng VN.

Em đăng ký một vé cho em và một vé cho bà cả. Em chờ email của bác. Em có nhắn tin cho bác KevinThai luôn rồi đó.

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

[email protected] , bac ơi em không thấy meo mốc gì hết ..

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Bác nào đăng ký thì để lại thông tin:
Email:
Cellfone:

Chú ý: HOST show nó ưu tiên cho bác nào kinh doanh trong lãnh vực hospitality (vd: nhà hàng, khách sạn, thiết kế nội/ngoại thất, kinh doanh trang thiết bị cho ngành du lịch, services, th/bị nội thất, chủ cửa hàng rượu (vang)....) & th/gian tìm hiểu thị trường, làm quen & xây mối quan hệ kinh doanh với Italy, xu hướng & công nghệ của thế giới trong giới hospitality nó chiếm hết 80-90% - còn 10% là mới du lịch. Nên nếu bác nào chủ yếu đi du lịch thì hội chợ này không thích hợp :)!

Các bác xem link nội dung cuộc triển lãm: www.host.fieramilanoexpocts.it

Dear Hocap - để Kevin gửi lại xem sao, nếu không bác nhờ Hi-arch fw lại nha.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
20/12/08
36
0
0
43

Em xin bo sung thong tin:
Email : [email protected]
Cellfone : 0907 33 44 33

VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44

@ Kevin: E nhận được form đăng ký rồi. Em sẽ fw cho bác Hocap ah.