Hạng B2
16/1/11
421
7
16
53
Re:Các Bác Cho ý kiến nhé....

Các bác nam hội mình hổng có tinh thần sport gì hết :mad::mad::mad:

Bởi vậy khi HFC đi thi thể lực : đá bóng, tennis, thi OS các năm...bác HT tự lượng sức mình nên phải nhận thua từ đầu cho rồi. Cái này em nói thiệt các bác nam đừng giận.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

:D
Cỏ thơm nói:

Bởi vậy khi HFC đi thi thể lực : đá bóng, tennis, thi OS các năm...bác HT tự lượng sức mình nên phải nhận thua từ đầu cho rồi. Cái này em nói thiệt các bác nam đừng giận.

Đâu có . Mấy bác ấy siêng dợt thế lực lắm đó ạ . Em thấy mấy bác ấy đá banh sân 2 người hoài à , còn bơi toàn chọn hồ 1,6m x 2m không à .:D

Hạng B2
16/1/11
421
7
16
53

Đá banh sân Kim Đan 2 người, bơi hồ 1.6 X 2m...hic..hic... lại còn không chịu rèn luyện thể lực.

Bởi vậy bên thớt đá banh các bác nam tranh nhau vị trí thủ môn... chạy có nổi nữa đâu chạy :(:(:(

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

Cỏ thơm nói:

hic..hic.. Bác nói vậy làm Nam hội tụi em tủi thân quá.... ec..ec.. bữa nào Bác coi có liều thuốc tăng thể lực nào không để Nam hội tụi em lên làm vài liều để về đi thi đấu cho nó Hoành văn tráng nhé...

Hạng D
10/4/08
1.686
2.307
113

Hehe thôi mình tổ chức giải nội bộ , vừa mang tiếng thể thao, mà chủ yếu là ...vùa sức anh em

Hạng C
28/2/10
515
156
43
47

trai saigon515 nói:
Hònđá nói:
có ai chơi tenis không em tham gia giao lưu

Vậy còn không biết chủ nhật này xách vợt qua Conic quánh nữa , hy vọng là còn sân:D
Lấy vợt đập muỗi qua đánh giao lưu được không bác Troai?

Hạng B2
21/9/09
250
4
18

Em chỉ biết chơi cầu lông thôi, HFC mình có ai chơi hú em với. Tennis em đánh mất banh hoài. Hic.
@traisaigon: bác chơi ở Conic ngày nào vậy? bữa nào chỉ em đánh với nha.