Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Re:Các Bác Cho ý kiến nhé....

Billy.race nói:
tommyha nói:
Hôm qua kẹt đi đám ma đột xuất ở Đồng Tháp không thể chung vui cùng các bác được . Đã vậy , lúc về em còn bị dính quả tốc độ 86/80 ở Cái Bè lúc 21h00 . Mịa , làm mất công phải đi Tiền Giang 1 chuyến nữa
hé hé... chia bùn cùng bác...tốn 8 xị rùi... đi 1 mình không có em dẫn đường nên bị dính đoá...kakaka:cool::cool:

Ủa , em xem NĐ34 là từ 3-5xị mà ? Nó hẹn 2/4 nhằm thứ 7 giải quyết mà T7 ma nào làm việc , thôi để thứ 2 tuần sau đi luôn sẵn dịp lại đi Tiền Giang du hí và ăn cháo cá tiếp . Đang rảnh mà không việc gì phải cay cú , em học cách "tư duy tích cực rồi" .

Hạng B1
6/5/10
56
0
0
43

ý kiến hay quá.. thì phải có cái góc cho thành viên mới như em có dịp gặp đa đề HFC chứ hihi.. mà cái góc đó là chỗ nào vậy các bác ( ý em là cái thread nào đó hihi ) ? để em có thể bookmark tới đó luôn, khỏi phải đi tìm hihi..
@Hòn đá : bác chơi tennis hả , nếu có dịp đọ vợt nhé hihi.. mình là cái người gặp bác ở Cộng Hòa đó, cái hôm đi tút lại cái đít xe hihi.. hi vọng bác nhớ..
chúc HFC phát huy tinh thần 5 châu 4 bể...
Ducky

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46

@Billy:Tuần này chủ nhật mình off ở đâu Bác lên chương trình để mọi nguời tiện theo dõi và sắp xếp tham gia
Các thành viên mới ráng đăng ký tham gia ra mắt ae,tuần trước chẳng thấy tv nào mới cả.

Hạng B2
21/9/09
250
4
18

Mình off Văn Thánh đi các bác, chỗ này đậu xe thoải mái. Thời gian địa điểm BTC thông báo cụ thể luôn. Ai đi thì đặt cục gạch, nếu không đi thì báo cancel sớm. Tuần rồi bác traisaigon mua đồ ăn mà cứ lo thiếu, mua nhiều thì sợ dư. Các thành viên mới tham gia cho vui nha. HFC nhà mình hơn 200 người mà.

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

lucky ducky nói:
ý kiến hay quá.. thì phải có cái góc cho thành viên mới như em có dịp gặp đa đề HFC chứ hihi.. mà cái góc đó là chỗ nào vậy các bác ( ý em là cái thread nào đó hihi ) ? để em có thể bookmark tới đó luôn, khỏi phải đi tìm hihi..
@Hòn đá : bác chơi tennis hả , nếu có dịp đọ vợt nhé hihi.. mình là cái người gặp bác ở Cộng Hòa đó, cái hôm đi tút lại cái đít xe hihi.. hi vọng bác nhớ..
chúc HFC phát huy tinh thần 5 châu 4 bể...
Ducky
Em đã để cái thớt này là chỗ giao lưu, vậy Bác hay các member mới cứ việc vô đây chào hỏi và giao lưu, Tụi em cũng tổ chức off định kỳ ( chương trình hay địa điểm sẽ cập nhật tại đây ) Các bác nên theo dõi để biết mà tham gia...

@ all : Tuần rồi mình mới off , Em nghĩ nên để giãn thời gian ra một chút cho đúng tinh thần , Các Bác thấy sao?...
....Em sợ làm sát nhau quá nó loãng mất hay..

Tập Lái
6/1/11
2
0
0

Em chào các bác, các bác tính off định kỳ ở Văn Thánh được đó. Chỗ đấy cà fe nhiều, thoáng mát , có chỗ đậu xe. Hay làm vào sáng thứ bảy đi. Cho em đặt cục gạch với a.

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

khởi động lại thớt này nhé... các bác coi ngày cuối tuần nào rảnh mình họp mặt gặp mặt dòm mũi tí nhẩy... bơi lội , câu cá , ăn nhậu..888.. cho vui nghe tiện thể xả stress tí...